Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s)) | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

cocnhai29

Gà con
Thân chào các bạn,
Mình có ít bản quyền Bitdefender Total Security (12 tháng)
Bạn nào có nhu cầu, comment mình gửi nhé. Các bạn cài đặt theo link từ trang chủ Bitdefender nhé:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
cho minh xin voi banoi.
thanks ban trc nhe

tueminhchau

Rìu Vàng
Xin chào bạn, nếu bạn vẫn còn key mình xin 1 BTS nha, cảm ơn bạn.
Xin chào bạn, cho mình xin 1 key nếu bạn vẫn còn nhé. Email: [email protected]. Cảm ơn bạn.
Hi bạn ! Cho mình xin 01 slot ạ.
[email protected]
Cảm ơn bạn !

bạn cho mình xin 1 key với
[email protected]
Mình đăng ký 1 key nhé, cảm ơn bạn nhiều [email protected]
cho minh xin voi banoi.
thanks ban trc nhe
cho mình xin 1 key nhé
Mình đã gửi thông tin vào mục trò chuyện. Các bạn xem nhé.
---
Sr để các bạn phải chờ đợi, sau tết mình bận việc nên không vào group thường xuyên được.
Từ hnay mình sẽ lại bắt đầu hỗ trợ cho các bạn có nhu cầu sử dụng BTS (12 tháng bản quyền) đến khi mình hết key. Cảm ơn các bạn đã quan tâm.
Thân mến,

tueminhchau

Rìu Vàng
Cháu @tueminhchau, gần một tháng rồi bác không thấy cháu vào lại topic, cháu có khoẻ không cháu?
Dạ. Cháu chào bác,
Bác quan tâm và hỏi thăm đến cháu, cháu ngại quá ạ.
Đúng ra phận hậu bối cháu phải để ý và hỏi thăm đến bác nhiều hơn. Để bác phải lưu tâm, cháu thật ngại ạ.
Cảm ơn bác đã dành sự quan tâm đến cháu ạ. Gia đình cháu vẫn mạnh khỏe và mọi việc vẫn bình thường ạ, cháu cảm ơn bác.
Từ đợt tết đến giờ cháu cũng loanh quanh nhiều việc, và ít ngồi máy tính, nên cháu không vào diễn đàn thường xuyên được ạ. Thỉnh thoảng cháu có online trên điện thoại 1 xíu, nhưng cũng không tiện để viết bài ạ.
Giờ công việc cũng trở lại quỹ đạo, cháu lại vào để được nói chuyện, trao đổi và thăm hỏi đến bác ạ.
Cháu chúc bác một tuần mới với nhiều niềm vui và mọi sự an lành ấm áp ạ.
Cháu tueminhchau.

pvt1975

Búa Gỗ
Thân chào các bạn,
Mình có ít bản quyền Bitdefender Total Security (12 tháng)
Bạn nào có nhu cầu, comment mình gửi nhé. Các bạn cài đặt theo link từ trang chủ Bitdefender nhé:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cho tớ xin 1 slot nhé

pvt1975

Búa Gỗ
Cập nhật: Mình xin thêm được ít key Bitdefender Total Security bản quyền.
Tiếp tục share cho các bạn đến khi nào hết key.
---
Trải nghiệm Bitdefender Total Security bản quyền 12 tháng chưa bao giờ dễ dàng đến thế !? ;)
Làm ơn cho tớ xin 1 slot vào [email protected].
Xin cảm ơn nhiều.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Dạ. Cháu chào bác,
Đúng ra phận hậu bối cháu phải để ý và hỏi thăm đến bác nhiều hơn. Để bác phải lưu tâm, cháu thật ngại ạ.
Cảm ơn bác đã dành sự quan tâm đến cháu ạ. Gia đình cháu vẫn mạnh khỏe và mọi việc vẫn bình thường ạ, cháu cảm ơn bác.
Từ đợt tết đến giờ cháu cũng loanh quanh nhiều việc, và ít ngồi máy tính, nên cháu không vào diễn đàn thường xuyên được ạ. Thỉnh thoảng cháu có online trên điện thoại 1 xíu, nhưng cũng không tiện để viết bài ạ.
Giờ công việc cũng trở lại quỹ đạo, cháu lại vào để được nói chuyện, trao đổi và thăm hỏi đến bác ạ.
Cháu tueminhchau.

Cháu vào lại là bác vui lắm rồi. Cảm ơn cháu đã gửi những lời chúc tốt đẹp cho bác nhé.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Dạ. Cháu chào bác,
Cháu tueminhchau.
Hế lu mai phen hị hị, bác có khỏe hem nà, mến chúc bác luôn vui, nhiều sức khõe và hanh thông trong cv nha 😍

tueminhchau

Rìu Vàng

Làm ơn cho tớ xin 1 slot vào [email protected].
Xin cảm ơn nhiều.
Chào Bác,
Đợt trước em đã gửi 1 key (5 user) vào inbox cho bác. K thấy bác rep lại. Em vừa gửi lại key đấy vào inbox cho bác 1 lần nữa. Bác kiểm tra nhé.
Nếu bác cần dùng thêm 1 key nữa, hoặc bác có thắc mắc hay cần hỗ trợ thêm, bác báo lại em nhé.
Chúc bác có những trải nghiệm vui với BTS.

tueminhchau

Rìu Vàng
Cho mình xin 1 key nhé. Thanks
Mail: [email protected]
Chào bạn,
Mình không tạo được cuộc trò chuyện với bạn. Vậy mình xin phép gửi thông tin vào email cho bạn sau nhé (dự kiến tối ngày mai).
Hôm nay, ngày mai mình ở quê có việc gia đình đột xuất, không mang máy tính, k có nhiều dữ liệu key, nên mình k tiện gửi mail.
Thân mến.

tuandks

Rìu Bạc Đôi
Chào bạn , mih vừa sắm thêm cái Laptop, b cho mih xin thêm 1 key với ah (Key trước mih ktra thì đã có đủ 5 máy rồi). Cám ơn bạn nhiều nhé!

[email protected]

tueminhchau

Rìu Vàng
Chào bạn , mih vừa sắm thêm cái Laptop, b cho mih xin thêm 1 key với ah (Key trước mih ktra thì đã có đủ 5 máy rồi). Cám ơn bạn nhiều nhé! Chào bạn, Phiền bạn đợi đến tối mai mình gửi key vào inbox cho bạn nhé. Mình đang ở quê, không mang máy tính, mà key mình lưu trong máy tính.

tueminhchau

Rìu Vàng
Hế lu mai phen hị hị, bác có khỏe hem nà, mến chúc bác luôn vui, nhiều sức khõe và hanh thông trong cv nha 😍
Chào bác, em cảm ơn bác vì những lời chúc tốt đẹp và sự quan tâm của bác đã dành cho em. Em chúc bác 1 năm thật nhiều sức khỏe và gặp nhiều may mắn ạ.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Chào bác, em cảm ơn bác vì những lời chúc tốt đẹp và sự quan tâm của bác đã dành cho em. Em chúc bác 1 năm thật nhiều sức khỏe và gặp nhiều may mắn ạ.
Hi vâng mình cảm ơn bác nhiều nha, bác cũng vậy luôn nè 😍

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.