Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s)) | Page 17 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mycam109

Gà con
Mình đã gửi thông tin vào mục trò chuyện. Các bạn xem nhé.
---
Sr để các bạn phải chờ đợi, sau tết mình bận việc nên không vào group thường xuyên được.
Từ hnay mình sẽ lại bắt đầu hỗ trợ cho các bạn có nhu cầu sử dụng BTS (12 tháng bản quyền) đến khi mình hết key. Cảm ơn các bạn đã quan tâm.
Thân mến,
Hi cảm ơn bạn nhìu nhé.!

tueminhchau

Rìu Vàng
Cho mình xin 1 key nhé. Thanks
Mail: [email protected]
Chào bạn,
Mình đã gửi 1 new key vào email cho bạn. Bạn vui lòng kiểm tra nhé.
Tránh lộ thông tin key, bạn vui lòng không rep lại mail đấy nhé vì là mail dùng chung. Sau khi gửi mail cho bạn mình đã xóa mail gửi.
Mình gửi từ mail này vì mình vẫn đang ở quê chưa về HN được, nên chưa dùng máy tính. Mình dùng mail dùng chung này trên điện thoại để gửi mail cho bạn. Thân mến.

tueminhchau

Rìu Vàng
Hôm qua có hứa với một số bác nên mình tranh thủ vào gửi các bác, để các đợi lâu sốt ruột mình lại áy náy :)
Xin phép các bạn (dự kiến) tối mai mình sẽ lại hỗ trợ các bạn nhé. Hnay không ngồi máy tính, mình cũng k tiện vào vnz lâu.
Các bạn có nhu cầu, xin cứ gửi yêu cầu nhé, tối mai mình sẽ trả lời và hỗ trợ lần lượt ạ.

Craven

Búa Gỗ
Chào bạn,
Mình đã gửi 1 new key vào email cho bạn. Bạn vui lòng kiểm tra nhé.
Tránh lộ thông tin key, bạn vui lòng không rep lại mail đấy nhé vì là mail dùng chung. Sau khi gửi mail cho bạn mình đã xóa mail gửi.
Mình gửi từ mail này vì mình vẫn đang ở quê chưa về HN được, nên chưa dùng máy tính. Mình dùng mail dùng chung này trên điện thoại để gửi mail cho bạn. Thân mến.
Cảm ơn bạn nhiều, mình đã nhận được key và đã kích hoạt, đặc biệt là máy của con trai, mình ưng nhất phần "kiểm soát trẻ em" của Bitdefender. Thanks 😍

bkhndtvt

Gà con
Thân chào các bạn,
Mình có ít bản quyền Bitdefender Total Security (12 tháng)
Bạn nào có nhu cầu, comment mình gửi nhé. Các bạn cài đặt theo link từ trang chủ Bitdefender nhé:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
cho mình xin với nhé

tueminhchau

Rìu Vàng
Cho mình hỏi key có thể dùng trên nhiều thiết bị được ko? Hay chỉ dùng trên 1 thiết bị vậy?
Key của mình là dành cho phiên bản Bitdefender Total Security - 5 thiết bị - 1 năm sử dụng (Bitdefender Total Security - 5 Devices - 1 year Subscription)
Vậy sẽ dùng được trên tối đa 5 thiết bị (bao gồm Windows, macOS, iOS và Android) với thời hạn 1 năm sử dụng.
Xin được gửi thông tin đến bạn. Thân mến.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.