Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s)) | Page 18 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K.e.y (b.ả.n q.u.y.ề.n) của mình là dành cho phiên bản Bitdefender Total Security - 5 Devices - 1 year Subscription (Bitdefender Total Security - 5 Thiết bị - 1 năm bản quyền).
Vậy sẽ dùng được trên tối đa 5 thiết bị (bao gồm Windows, macOS, iOS và Android) với thời hạn 1 năm sử dụng.
Nếu có nhiều key, có thể gộp key vào 1 tài khoản Bit, sẽ tăng thời hạn sử dụng lên 2 năm, 3 năm hoặc 4 năm (tối đa được 4 năm). Xin được gửi thông tin đến bạn. Thân mến.
Thế thì cho mình xin 1 key với ^^ Cảm ơn bạn nhiều ^^

manhcuonghg

Búa Gỗ Đôi
- Cho mình xin 1 key vào mail: [email protected]
Cám ơn bạn rất nhiều
PS: Mong bạn ib cho mình thì thật tuyệt vời ạ. Một lần nữa mong bạn giúp đỡ. Cám ơn bạn rất nhiều

tueminhchau

Rìu Vàng
- Cho mình xin 1 key vào mail: [email protected]
Cám ơn bạn rất nhiều
PS: Mong bạn ib cho mình thì thật tuyệt vời ạ. Một lần nữa mong bạn giúp đỡ. Cám ơn bạn rất nhiều
Mình đã gửi key cho bạn vào mục trò chuyện. Bạn xem nhé.

Cám ơn chủ thớt nhiều nha, key của bác dùng ổn quá. Đến nay cũng vài tháng rồi mà vẫn ổn định ngon nghẻ {beauty}

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Em vẫn còn ít key bản quyền hịn muốn chia sẻ, mà mọi người chắc ít dùng Bitdefender Total Security nên thấy topic này ê sắc é quá 😁
Chắc em 'xin phép' mang ít key ra 'chợ giời' giao lưu quá, kiếm cốc cafe qua ngày =)) 😜😁
Key BTS, hiện em chỉ share mỗi chốn này 😊
Hihi bác cứ đưa mình mình cho vào kho cất hết, khi nào lên giá thì bung bác {bye}

tueminhchau

Rìu Vàng
Chắc tại em support chậm, nên các bác 'dỗi' không hỏi 😌😅
Do đặc thù công việc nên em cũng ít vào 4rum được thường xuyên.
Nhưng các bác có nhu cầu trải nghiệm BTS, xin cứ comment gửi yc, tối thiểu 1 ngày vào rum 1 lần, em sẽ trả lời và support không bỏ sót ạ.
Các bác gửi yêu cầu, xin các bác không phải chờ đợi vì em có thể bận không trả lời ngay được. Sau 24h các bác vào check inbox sẽ có thông tin em gửi các bác.
Trong quá trình kích hoạt bản quyền, nếu có vướng mắc các bác báo lại để em được hỗ trợ ạ.

---
Em hết keys.
Trump sự em nhờ bác philongthanhvan hỗ trợ cho các bạn giúp em 🥰
Em cảm ơn bác ạ 🥰

Sửa lần cuối:

tueminhchau

Rìu Vàng
Hihi bác cứ đưa mình mình cho vào kho cất hết, khi nào lên giá thì bung bác {bye}
Em "ruyệt" nuôn :D
Em gửi bác quản lý key và chia sẻ cho các bạn hộ em nhé. Thật đấy, lời hứa k phải ngày 1.4 =))

Có ít key, em cũng muốn chia sẻ, nhưng em cũng không vào diễn đàn thường xuyên được. Mà key chưa chia sẻ, để 'lưu kho' em nại thấy áy náy :D

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Em "ruyệt" nuôn :D
Em gửi bác quản lý key và chia sẻ cho các bạn hộ em nhé. Thật đấy, lời hứa k phải ngày 1.4 =))

Có ít key, em cũng muốn chia sẻ, nhưng em cũng không vào diễn đàn thường xuyên được. Mà key chưa chia sẻ, để 'lưu kho' em nại thấy áy náy :D
Hi uki bác mình chỉ giữ dùm thôi ko được lấy lời mình nhá {beauty}

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Vâng em gửi bác. Bác toàn quyền xử ní ạ.
Lời thì em có lấy. Em lấy "lời cảm ơn' bác đã vất vả, nay lại vất vả thêm =))
Em gửi bác list key trong inbox nhé.
Hihi ái cha cha thía mình cảm ơn bác thay tất cả mn trước nhá, nại vất vả roài hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.