Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s)) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tueminhchau

Rìu Vàng
Mình đã hết lượt activate!
Xin phép được dừng topic tại đây.

Rất cảm ơn các bạn đã quan tâm theo dõi!

---

Thân chào các bạn,

Mình còn ít lượt kích hoạt Bitdefender Total Security bản quyền (≥ 12 tháng)

Bạn nào có nhu cầu trải nghiệm, vui lòng gửi Teamviewer (hoặc Ultraviewer) vào mục trò chuyện mình hỗ trợ kích hoạt nhé. Thời gian mình online được teamviewer: từ 12h đến 13h30 và sau 22h (hàng ngày)

Các bạn cài đặt theo link từ trang chủ Bitdefender nhé:
View hidden content is available for registered users!

Nếu có điều kiện các bạn hãy mua bản quyền sử dụng để phần mềm ngày càng phát triển!

Sửa lần cuối:

tueminhchau

Rìu Vàng
Mình đã hết lượt activate!
Xin phép được dừng topic tại đây.

Rất cảm ơn các bạn đã quan tâm theo dõi!

---

Các bạn có nhu cầu trải nghiệm BTS bản quyền 12 tháng, xin vui lòng gửi teamviewer vào mục trò chuyện (inbox) cho bác @philongphongvan nhờ hỗ trợ (hoặc gửi teamviewer vào inbox cho mình @tueminhchau nếu thấy mình online). Xin đừng gửi thông tin ID và pass Teamviewer ở comment tránh tình trạng người xấu vào phá hoại máy. Chúc các bạn có những trải nghiệm BTS vui vẻ.
---
Trước khi gửi TV nhờ kích hoạt bản quyền, các bạn có thể tranh thủ tải bộ cài BTS về để cài đặt phần mềm trước, để đỡ mất thời gian chờ đợi.
Link tải Bitdefender Total Security từ trang chủ (1 trong 2 link bên dưới):
- Link sản phẩm: https://www.bitdefender.com/solutions/total-security.html (Click vào dòng
"Download free 30-day trial" để tải)
- Link tải trực tiếp: https://download.bitdefender.com/windows/installer/en-us/bitdefender_tsecurity.exe

Sửa lần cuối:

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Không dùng nhưng đã like để ủng hộ tinh thần của bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.