Bàn chải điện 2 trong 1 Brushie có tốt như quảng cáo? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bàn chải điện 2 trong 1 Brushie có tốt như quảng cáo?

Chào ae, tình hình là mình có đang tìm tòi muốn chuyển qua dùng bàn chải điện và có thấy trên face qc cái bàn chải điện tích hợp máy rửa mặt Brushie, mình xem thì thấy khá hay và tiện cũng đang xem xét để mua nên muốn hỏi ae ở đây ai dùng rồi thì thấy 2 tính năng tích hợp của nó dùng có tốt ko?

Chào ae, tình hình là mình có đang tìm tòi muốn chuyển qua dùng bàn chải điện và có thấy trên face qc cái bàn chải điện tích hợp máy rửa mặt Brushie, mình xem thì thấy khá hay và tiện cũng đang xem xét để mua nên muốn hỏi ae ở đây ai dùng rồi thì thấy 2 tính năng tích hợp của nó dùng có tốt ko?
mình dùng thấy nó cũng ok phết đó, dùng khá sạch mà máy chạy êm ko có kêu lục cục :))))

Sửa lần cuối:
lol tôi ms mua cái này đc vài tuần nè :)) dùng thì khá thích vì tôi răng tôi nhạy cảm mà dùng cái này ko bị ê răng (tôi dùng mode sensitive), còn máy rửa mặt thì thấy cũng khá sạch đó

tunglol12

Gà con
Bạn cho mình xin link sản phẩm với đc ko

Chức năng 2 trong 1 cũng tiện, nhưng đánh răng và rữa mặt là hai thao tác khó gần nhau, không hiểu cách vận hành như thế nào, phải chi bạn có kèm theo hình để dễ hình dung. Tôi thấy cũng háo hức muốn mua.
Đây hình hôm trước tôi vừa chụp gửi feedback xong :))) https://drive.google.com/file/d/1PUn8R1DoqDRaLQIJfcRULBxP-UXojldQ/view?usp=sharing
ông thông cảm làm sao cũng ko chèn ảnh vào đc 😅😅, dùng cũng khá dễ, ông muốn dùng bàn chải hay máy rửa mặt thì lấy cái đầu bàn chải đó gắn vào là đc, cá nhân tôi thấy dùng cũng khá ổn đó

dosonpk

Rìu Sắt
Search ko thấy brand, landing page chỉ tối ưu cho điện thoại sao thấy giống mình chạy facebook bán hàng trending, bán hàng lướt

sonha

Rìu Sắt
Tôi chưa dùng loại 2 trong 1 này bao h, nhưng tôi nghĩ nó sẽ yếu nếu so với máy chỉ dùng rửa mặt, cũng như diện tích tiếp xúc với mặt cũng nhỏ hơn.