Bài bị xóa không rõ lý do? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bài bị xóa không rõ lý do?

vahabala

Gà con
Mod xin cho hỏi bài của tôi mới viết bên chuyên mục Âm nhạc bị xóa không biết vì lý do gì, cũng không thấy email thông báo. Xin hỏi để rút kinh nghiệm lần sau. Cảm ơn

dammage

Rìu Chiến
bạn comment hay lập topic, nếu lập topic thì bạn mở history bấm vô đường link topic đó coi còn hông, nếu còn là đang chờ duyệt đó

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào bạn, mình thấy bài bạn đăng lên nhưng không thấy link download, nên mình mới xoá. Không biết ý bạn là giới thiệu album hay là đưa link tải album đó?
Có 1 sai sót nào đó mà mem viết bài ( nếu ko vi phạm ) thì BQT đặt câu hỏi or comment thông báo như thế nào đó , nếu ko sửa lại sau đó có xóa đi cũng chưa muộn , như vậy mới là người quản trị đúng .
Đằng này xóa ngang mà ko có thông báo gì ráo trọi , trong khi bài viết ko có vi phạm nội quy , chỉ vì thiếu một ít chi tiêt thông , ko hay , ko hay !!
Làm cho nhục chí member , ko thèm viết bài nữa :(

Mem có vào xem nhưng ko hề tương tác nữa !!

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Có 1 sai sót nào đó mà mem viết bài ( nếu ko vi phạm ) thì BQT đặt câu hỏi or comment thông báo như thế nào đó , nếu ko sửa lại sau đó có xóa đi cũng chưa muộn , như vậy mới là người quản trị đúng .
Đằng này xóa ngang mà ko có thông báo gì ráo trọi , trong khi bài viết ko có vi phạm nội quy , chỉ vì thiếu một ít chi tiêt thông , ko hay , ko hay !!
Làm cho nhục chí member , ko thèm viết bài nữa :(

Mem có vào xem nhưng ko hề tương tác nữa !!
Quản trị đúng hay không thì BQT tự biết cách quản trị anh nhé. Và việc member vào làm gì cũng là việc của member nên anh không cần lo tới đâu {lmao}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Đây cũng là một cái để BQT chúng ta rút kinh nghiệm, để tránh những trường hợp không đáng có như thế này xảy ra tiếp nữa. Khi bài viết thiếu thông tin, BQT sẽ thông báo cho chủ topic 1-2 ngày để sửa lại bài viết (bài viết lúc này để ở chế độ chờ duyệt, chưa công khai ra ngoài). Nếu thành viên sửa lại theo đúng quy định sẽ duyệt, còn nếu không, bài viết sẽ bị xóa.

BQT ghi nhận những góp ý như thế này để cùng hoàn thiện hơn trong thời gian tiếp theo!

vahabala

Gà con
Chào bạn, mình thấy bài bạn đăng lên nhưng không thấy link download, nên mình mới xoá. Không biết ý bạn là giới thiệu album hay là đưa link tải album đó?
Đã có member đăng link tải rồi. Mình tải album về nghe thấy hay nên muốn giới thiệu cho mọi người thôi.