aText v1.2.7 Full - Tự động thay thế các từ viết tắt bằng các cụm từ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

aText v1.2.7 Full - Tự động thay thế các từ viết tắt bằng các cụm từ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
aText là một công cụ để mac nhanh chóng chèn các cụm từ bằng cách sử dụng các chữ viết tắt mà bạn xác định. Với aText, bạn có thể dễ dàng tránh việc gõ cùng một nội dung nhiều lần và tăng tốc độ gõ của bạn. Hỗ trợ viết tắt văn bản tùy chỉnh, viết tắt hình ảnh, viết tắt đồ họa. Bạn có thể đồng bộ hóa cài đặt của mình thông qua iCloud Drive, Dropbox, Google Drive, OneDrive hoặc bất kỳ dịch vụ đồng bộ hóa nào.

Thêm tính năng
  • Chèn hình ảnh và văn bản định dạng.
  • Viết hoa câu mới. Đúng hai chữ hoa.
  • Chèn ngày giờ hiện tại ở bất kỳ định dạng nào. Chèn ngày trong tưong lai hoặc quá khứ, ví dụ: Chủ nhật tuần sau, thứ Hai tuần trước.
  • Nhúng nội dung clipboard trong đoạn trích, nhúng đoạn mã khác, sử dụng các trường có thể chỉnh sửa trong đoạn trích, gửi bất kỳ khóa nào (chẳng hạn như Esc, Tab, Enter, phím mũi tên, V.V.).
  • Định vị lại con trỏ trong đoạn mở rộng.
  • Gọi AppleScripts và Shell script.
  • Các nhóm đoạn mã tích hợp đê’ sửa các từ sai chính tả, HTML và mã JavaScript.
  • Nhập dữ liệu từ TextExpander, Typelt4Me, SpellCatcherX, Automaton, tệp csv. Hoạt động trong máy ảo Windows của Parallels, VMVVare Fusion (ở chế độ Unity), VirtualBox. Hoạt động trong Windows thông qua các máy khách TeamVievver và Remote Desktop Connection.
  • Đồng bộ hóa qua icioud / Dropbox / Google Drive / SkyDrive.
Download aText v1.2.7 Full - Tự động thay thế các từ viết tắt bằng các cụm từ

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Contact me for more

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Z.vn

Sửa lần cuối:

mtdh17

Búa Gỗ
aText là một công cụ để mac nhanh chóng chèn các cụm từ bằng cách sử dụng các chữ viết tắt mà bạn xác định. Với aText, bạn có thể dễ dàng tránh việc gõ cùng một nội dung nhiều lần và tăng tốc độ gõ của bạn. Hỗ trợ viết tắt văn bản tùy chỉnh, viết tắt hình ảnh, viết tắt đồ họa. Bạn có thể đồng bộ hóa cài đặt của mình thông qua iCloud Drive, Dropbox, Google Drive, OneDrive hoặc bất kỳ dịch vụ đồng bộ hóa nào.

Thêm tính năng
  • Chèn hình ảnh và văn bản định dạng.
  • Viết hoa câu mới. Đúng hai chữ hoa.
  • Chèn ngày giờ hiện tại ở bất kỳ định dạng nào. Chèn ngày trong tưong lai hoặc quá khứ, ví dụ: Chủ nhật tuần sau, thứ Hai tuần trước.
  • Nhúng nội dung clipboard trong đoạn trích, nhúng đoạn mã khác, sử dụng các trường có thể chỉnh sửa trong đoạn trích, gửi bất kỳ khóa nào (chẳng hạn như Esc, Tab, Enter, phím mũi tên, V.V.).
  • Định vị lại con trỏ trong đoạn mở rộng.
  • Gọi AppleScripts và Shell script.
  • Các nhóm đoạn mã tích hợp đê’ sửa các từ sai chính tả, HTML và mã JavaScript.
  • Nhập dữ liệu từ TextExpander, Typelt4Me, SpellCatcherX, Automaton, tệp csv. Hoạt động trong máy ảo Windows của Parallels, VMVVare Fusion (ở chế độ Unity), VirtualBox. Hoạt động trong Windows thông qua các máy khách TeamVievver và Remote Desktop Connection.
  • Đồng bộ hóa qua icioud / Dropbox / Google Drive / SkyDrive.
Download aText v1.2.7 Full - Tự động thay thế các từ viết tắt bằng các cụm từ

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Z.vn
cho xin lại link bác chủ.

Link die rồi bạn ơi, fix giúp mình với. Cảm ơn bạn

honghoavi

Búa Đá
Thua cả bảng gõ tắt của unikey hay evkey

Bác nói thế thì không hiểu anh Trần Kỳ Nam rồi, con atext này có thể chạy được các đoạn script nữa, thêm hình ảnh, text, code nói chung là biết tận dụng nó thì rất ngon.

Unikey nhanh gọn và nếu nhu cầu của bác chỉ là text thì thế là đủ.

Có điều bác ấy không tối ưu cho Windows thôi, xài Mac vẫn ngon mà..