PM Hệ thống - AppBooster Pro 2.0 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Dọn dẹp, tối ưu hệ thống! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
AppBooster là một ứng dụng giúp bạn tối ưu lại hệ thống sau một thời gian sử dụng. Với chỉ vài thao tác đơn giản trên phần mềm, máy tính của bạn sẽ trở nên nhanh nhẹn và mạnh mẽ một cách đáng kinh ngạc.

AppBooster cho phép bạn đóng các ứng dụng, các tiến trình đang hoạt động ngầm ngay lập tức. Các tiến trình, hoạt động này tiêu hao rất nhiều tài nguyên của máy tính, chiếm dụng nhiều bộ nhớ RAM, ảnh hưởng tốc độ xử lí của CPU...Vì vậy ngay sau khi sử dụng phần mềm, bạn sẽ thấy sự thay đổi ngay lập tức.

Khi bạn cần sử dụng một ứng dụng yêu cầu nguồn tài nguyên hệ thống lớn như game, ứng dụng đồ họa...AppBooster sẽ tối ưu hóa hệ thống, dồn nhiều tài nguyên lớn nhất có thể, giúp máy tính chạy ứng dụng một cách mượt mà. Nếu muốn máy tính trở về trạng thái ban đầu, bạn chỉ cần thoát phần mềm, không cần retstart máy tính.

Không chỉ vậy, AppBooster còn có thể tăng tốc đáng kể tốc độ truy cập internet. Chỉ cần nhấn vào nút " Internet Booster" trên giao diện phần mềm, một số thiết đặt của hệ thống sẽ được thay đổi và tối ưu, cho phép tốc độ truy cập tăng và ổn định.

Một tính năng khác rất hữu ích mà AppBooster mang đến cho máy tính của bạn, đó là chống phân mảnh ổ cứng. Sau một thời gian sử dụng máy tính, ổ cứng của bạn có thể xuất hiện các tập tin rác không rõ nguồn gốc, các dữ liệu có thể bị sắp xếp hỗn loạn, hay trùng lặp....Điều này ảnh hưởng tới dung lượng cũng như tốc độ trích xuất dữ liệu của ổ cứng. Phần mềm sẽ giúp bạn dọn dẹp các tập tin rác, sắp xếp lại dữ liệu, tăng cường tốc độ trích xuất dữ liệu của ổ cứng.

Với giao diện dễ sử dụng, cài đặt đơn giản, AppBooster là công cụ không thể thiếu cho máy tính của bạn.

Tính năng chính của AppBooster :

- Tối ưu hóa hệ thống, tăng cường bộ nhớ RAM, tăng tốc độ CPU.
- Máy tính nhanh chóng trở về trạng thái bình thường khi tắt ứng dụng.
- Tăng tốc độ truy cập internet.
- Chống phân mảnh ổ cứng.

Download AppBooster Pro 2.0 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Dọn dẹp, tối ưu hệ thống!

Hoặc:

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @phj4nhpr09xx

ndchuyen93

Búa Gỗ
đây là hàng TQ hay hàng Tây vậy bác
mà dùng có ngon hơn tune up ko bác, em dùng quen tune up sau vụ ko còn key nên thôi nghỉ ko dùng phần mềm dọn dẹp lâu rôi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
đây là hàng TQ hay hàng Tây vậy bác
mà dùng có ngon hơn tune up ko bác, em dùng quen tune up sau vụ ko còn key nên thôi nghỉ ko dùng phần mềm dọn dẹp lâu rôi

Thực ra những phần mềm kiểu như thế này dành cho những ai chuyên sâu về IT, họ hiểu cụ thể về nó như thế nào thì họ mới dùng. Chứ những phần mềm như thế này mình cũng không ủng hộ để sử dụng lắm, đương nhiên có thể nó có tác dụng nhất định nhưng mình thì chỉ cài trên máy test thử cho các bạn trước thôi :D
Và đây là hàng của Đức bạn nhé :D Cộng hòa Liên bang Đức :D

Cafein

Búa Đá Đôi
Tks chia sẽ nhé :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Let me test it, how does this performs when compared to other existing entrants.

This is a quiet old software but many people still like using it because it is a optimal and soft when working on PCs. So I share it here for everyone using :)