Hỏi/ Thắc mắc - App thay thế được Samsung note | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc App thay thế được Samsung note

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Tình hình là mình đang dùng Samsung Galaxy Note 10 Plus, nó có app Samsung note nhận diện được chữ viết sang text khi mình viết bằng bút. Nhưng vấn đề là khi viết nhiều chữ thì nó lại nhận sai chữ tiếng việt. Vậy mình hỏi ae biết app nào nhận diện chữ khi viết kiểu Samsung note thì chỉ mình với ạ

mrJaden

Rìu Bạc
Ý bạn muốn note bằng bút mà vào app ghi chú nào khác ngoài Snote hả?

lanhchua123

Búa Gỗ
Chi mà cực dữ vậy. type tay ko nhanh hơn viết bút rồi nhận diện sao
App thì có Notion trong group đang cho key kìa, vào xin và tận hưởng trải nghiệm

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
cái bút nghịch hoặc ghi chú nhanh, hoặc vẽ mấy chi tiết nhỏ, chứ type tay gõ phím còn nhanh hơn mà

tittau

Rìu Sắt
Tình hình là mình đang dùng Samsung Galaxy Note 10 Plus, nó có app Samsung note nhận diện được chữ viết sang text khi mình viết bằng bút. Nhưng vấn đề là khi viết nhiều chữ thì nó lại nhận sai chữ tiếng việt. Vậy mình hỏi ae biết app nào nhận diện chữ khi viết kiểu Samsung note thì chỉ mình với ạ
viết làm gi cho cực. chơi luôn onenote nó có cái chuyển từ voice sang chữ luôn khỏi cần viết