Phần mềm khác - Antidote 10 v3 Full - Kiểm tra chính tả, lỗi ngữ pháp nâng cao (English/French) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Antidote là một bộ đầy đủ các công cụ tham khảo phần mềm để viết bằng tiếng Anh và tiếng Pháp, được thiết kế để giúp bạn khám phá mọi khía cạnh của cả hai ngôn ngữ. Nó có bộ sửa lỗi nâng cao (trình kiểm tra ngữ pháp), cũng như một bộ từ điển phong phú và hướng dẫn ngôn ngữ chi tiết. Chương trình bao gồm một trình kiểm tra ngữ pháp nâng cao giúp sửa tài liệu chỉ bằng một cú nhấp chuột và dễ dàng. Chương trình này có thể được tích hợp liền mạch với nhiều xử lý văn bản chính, trình duyệt internet, ứng dụng email và các ứng dụng khác.

Antidote 10 là phiên bản mới nhất của Antidote , cung cấp bộ sửa lỗi ngày càng tinh vi, cẩn thận để đưa ra ‘flag’’, cho phép bạn tránh viết sai. Chương trình này rất trực quan, một số tùy chọn có sẵn trên thanh công cụ, cũng như một số bảng điều khiển có chức năng kép giúp dễ sử dụng. Vâng, rất đơn giản nhưng có từ điển toàn diện, ngắn gọn hơn và đầy đủ hơn bất kỳ công cụ nào khác.

Các tính năng chính của Antidote :
  • Trình kiểm tra ngữ pháp nâng cao kiểm tra toàn bộ văn bản cùng một lúc
  • Từ điển toàn diện (bao gồm tiếng Anh và tiếng Pháp)
  • Tích hợp với nhiều ứng dụng (office, adobe, trình duyệt, email, v.v.)
  • Hướng dẫn từng bước (chính tả, ngữ pháp, cú pháp, văn phong, v.v.)
  • Và nhiều cái khác.
Có gì mới trong Antidote 10 :
  • Hàng chục tính năng và tài nguyên mới
  • Các mô-đun mới với tích hợp trực quan
  • Sửa lỗi và cải tiến khác.
Download Antidote 10 v3 Full - Kiểm tra chính tả, lỗi ngữ pháp nâng cao (English/French)

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

honghoavi

Búa Đá
Tks bác, cái này so với mấy phần mềm như grammarly thì thế nào bác...

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tks bác, cái này so với mấy phần mềm như grammarly thì thế nào bác...

#11 ở topic bên dưới hy vọng sẽ giúp bạn nhiều điều, nhìn chung 2 phần mềm này cơ bản ngang nhau, bạn có thể dùng 2 cái tương hỗ với nhau :)

mouse2020

Gà con
cảm ơn bạn nhiều nhé :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
xin chủ thớt cho pass link mega nhé. tks

File nguồn này mình lấy bên board4all và đã được test bởi nhiều thành viên, nhưng lại không thấy ghi pass. Mình lại đang dùng mạng có 2GB 1 ngày, mà file đó 1.96GB nên nếu tải hết dung lượng sẽ không thể làm được việc gì khác. Bạn thử một số pass sau:
Board4all hoặc Board4All hoặc board4all. Hoặc thử mở hẳn file lên xem trong thông tin file RAR có ghi pass giải nén không bạn nhé :)
Xin lỗi vì sự bất tiện này :)

thanhdong22

Búa Gỗ Đôi
File nguồn này mình lấy bên board4all và đã được test bởi nhiều thành viên, nhưng lại không thấy ghi pass. Mình lại đang dùng mạng có 2GB 1 ngày, mà file đó 1.96GB nên nếu tải hết dung lượng sẽ không thể làm được việc gì khác. Bạn thử một số pass sau:
Board4all hoặc Board4All hoặc board4all. Hoặc thử mở hẳn file lên xem trong thông tin file RAR có ghi pass giải nén không bạn nhé :)
Xin lỗi vì sự bất tiện này :)
Cảm ơn bạn, mình search google ra link drive ngon, tải nhanh rồi. tks