Công cụ Internet - Ant Download Manager 2.0.1 (HƯỚNG DẪN UNLOCK) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Ant Download Manager 2.0.1 (HƯỚNG DẪN UNLOCK)

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Chào các Bạn !

1. Ant Download Manager là phần mềm download cạnh tranh với IDM. Những version càng về sau càng hoàn thiện về độ tiện dụng sử dụng.

Sửa lần cuối:

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Thêm nữa hỏi chủ thớt khi đã reset trial hoặc unblock licenses app rồi thì khi có build mới có cập nhật lên build được ko? Rồi khi update lên ver mới có phải làm lại các bước trên ko hay chỉ làm một lần lúc đầu thôi?

Mỗi version đều phải làm lại nhé...chỉ cần biết unlock 1 phiên bản, các phiên bản sau làm tương tự...ko có gì khó khăn...

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mỗi version đều phải làm lại nhé...chỉ cần biết unlock 1 phiên bản, các phiên bản sau làm tương tự...ko có gì khó khăn...
Uki tks bác chủ, cơ mà tới đủ 100 like coi bộ lâu á, phải sếp hàng ngồi chờ rùi :p

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Uki tks bác chủ, cơ mà tới đủ 100 like coi bộ lâu á, phải sếp hàng ngồi chờ rùi
.
1. Chờ đợi là hạnh phúc mừ.. (câu này dân gian nói, mình sử dụng chứ biết gì mà nói)...heheh...

2. Cái này là cơ hội xâm nhập lĩnh vực của cracker...để biết bấy lâu nay cracker làm cái quái gì để unlock phần mềm đó mà...

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
.
1. Chờ đợi là hạnh phúc mừ.. (câu này dân gian nói, mình sử dụng chứ biết gì mà nói)...heheh...

2. Cái này là cơ hội xâm nhập lĩnh vực của cracker...để biết bấy lâu nay cracker làm cái quái gì để unlock phần mềm đó mà...
Hjhj thía mình xếp hàng vào vùng kín bác trước rùi nhá 😊

Sustein

Búa Gỗ
Chào các Bạn !

1. Ant Download Manager là phần mềm download cạnh tranh với IDM. Những version càng về sau càng hoàn thiện về độ tiện dụng sử dụng.

2. Phần mềm này mình sẽ unlock theo 2 con đường

(a) -->> Unlock Trial : mục đích là vô hiệu hóa đồng hồ đếm ngày của phần mềm. Do đó, phần mềm sẽ hiểu là bạn vẫn luôn còn thời gian để sử dụng (nói cách khác là sử dụng vô thời hạn )

(b) -->> Unlock License : Phương pháp này là xác định dead point của phần mềm, sau đó shoot cái deadpoint này để phần mềm hiểu bạn đã có bản quyền (mặc dù mình chẳng có đăng ký bản quyền gì hết)

3. Dưới đây là hình tham khảo sản phẩm đã được unlock theo 2 con đường đã nói ở trên

ĐÂY LÀ BẢN TRIAL CỦA NHÀ SẢN XUẤT

ĐÂY LÀ BẢN ĐÃ UNLOCK TRIAL VÔ THỜI HẠN

ĐÂY LÀ BẢN ĐÃ UNLOCK LICENSE

ĐÂY LÀ BẢN PLUGIN FIREFOX KHI DÙNG TRIAL & FREE

ĐÂY LÀ BẢN ĐÃ UNLOCK PLUGIN FIREFOX THÀNH PRO

4. CÁC BẠN NÀO THÍCH NGÂM CỨU TỰ UNLOCK PHẦN MỀM THÌ LIKE & INBOX CHO MÌNH. NẾU INBOX ĐỦ 100 BẠN THÌ MÌNH SẼ LÀM VIDEO HƯỚNG DẪN CÁCH UNLOCK PHẦN MỀM NÀY. SAU NÀY, KHI RA CÁC VERSION TIẾP THEO, CÁC BẠN CÓ THỂ TỰ MÌNH UNLOCK MÀ KO CẦN PHẢI CHỜ ĐỢI BẢN Cr@ck TRÊN NET NỮA.
Cảm ơn bạn chủ, mong chờ quá

Chào các Bạn !

2. Phần mềm này mình sẽ unlock theo 2 con đường

(a) -->> Unlock Trial : mục đích là vô hiệu hóa đồng hồ đếm ngày của phần mềm. Do đó, phần mềm sẽ hiểu là bạn vẫn luôn còn thời gian để sử dụng (nói cách khác là sử dụng vô thời hạn )

(b) -->> Unlock License : Phương pháp này là xác định dead point của phần mềm, sau đó shoot cái deadpoint này để phần mềm hiểu bạn đã có bản quyền (mặc dù mình chẳng có đăng ký bản quyền gì hết)

3. Dưới đây là hình tham khảo sản phẩm đã được unlock theo 2 con đường đã nói ở trên

ĐÂY LÀ BẢN TRIAL CỦA NHÀ SẢN XUẤT

ĐÂY LÀ BẢN ĐÃ UNLOCK TRIAL VÔ THỜI HẠN

ĐÂY LÀ BẢN ĐÃ UNLOCK LICENSE

ĐÂY LÀ BẢN PLUGIN FIREFOX KHI DÙNG TRIAL & FREE

ĐÂY LÀ BẢN ĐÃ UNLOCK PLUGIN FIREFOX THÀNH PRO

4. CÁC BẠN NÀO THÍCH NGÂM CỨU TỰ UNLOCK PHẦN MỀM THÌ LIKE & INBOX CHO MÌNH. NẾU INBOX ĐỦ 100 BẠN THÌ MÌNH SẼ LÀM VIDEO HƯỚNG DẪN CÁCH UNLOCK PHẦN MỀM NÀY. SAU NÀY, KHI RA CÁC VERSION TIẾP THEO, CÁC BẠN CÓ THỂ TỰ MÌNH UNLOCK MÀ KO CẦN PHẢI CHỜ ĐỢI BẢN Cr@ck TRÊN NET NỮA.
mong chờ bạn chia sẻ

Sustein

Búa Gỗ

Khá tuyệt nha các bạn ơi !!!
Mình thực hành theo video chơi được cả phiên bản mới hơn luôn ...
Many thanks
P/s: Mình hơi lú mấy cái này nên thấy hơi nhọc :))) ai ngờ được bạn chủ thân thiện "cầm tay" teamviewer chỉ tận tình luôn.

Sửa lần cuối: