Thiết kế & Đồ họa - Aleo Flash Intro Banner Maker 4.0 Portable & 4.1 Full - Phần mềm tạo banner Flash! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Aleo Flash Intro Banner Maker là công cụ tạo banner flash rất chuyên nghiệp. Bạn có thể tùy chọn các mẫu banner có sẵn hay tự tay thiết kế cho mình một banner mới với hình nền, màu sắc và kiểu chữ riêng.

Aleo Flash Intro Banner Maker cung cấp một số công cụ sau
Movie:
Giúp bạn tùy chỉnh chiều cao, chiều rộng, cũng như tốc độ chuyển cảnh giữa các Frame của đoạn flash video. Đồng thời thêm thanh border và thay đổi màu sắc. Hỗ trợ chèn đoạn nhạc bạn thích vào làm nhạc nền (định dạng MP3, MP4).

Background:
Bạn có 2 sự lựa chọn để tạo background cho đoạn flash của mình:
  • Background color: Để chế độ Transparent, Solid Corlor hoặc Gradient Clor tùy thuộc vào sở thích của bạn.
  • Background image and Flashmovie: Cho phép dùng ảnh cá nhân để làm background, đồng thời chèn đoạn flash có sẵn.
Background Effect + Text Effect:
cung cấp các hiệu ứng dành cho hình nền và chữ. Bạn có thể tùy chỉnh font chữ, cỡ chữ, độ rộng, chiều cao, độ trong suốt, độ xoay, viền... của chữ.

Weblink:
Sau khi đã tạo được một đoạn flash hoàn chỉnh, Aleo Flash Intro and Banner Maker cho phép bạn chèn link trang web nào đó vào.

Publish:
Lưu và chia sẻ banner vừa tạo cho bạn bè cùng chiêm ngưỡng, phần mềm hỗ trợ xuất ra các định dạng SWF, GIF, AVI. Đặc biệt, có thể tạo mã HTML để bạn nhúng vào các trang web một cách dễ dàng.

Các bước tạo banner flash
  • Bước 1: Chọn kích cỡ và âm thanh cho banner flash.
  • Bước 2: Chọn nền cho banner.
  • Bước 3: Tạo hiệu ứng cho banner.
  • Bước 4: Chèn văn bản vào banner.
  • Bước 5: Chèn liên kết cho banner vừa tạo thành.
  • Bước 6: Đóng gói và hoàn thành banner.
Với Aleo Flash Intro Banner Maker, bạn dễ dàng tạo ra những banner flash đẹp mắt, sinh động, làm đẹp cho trang web của mình.

Download Aleo Flash Intro Banner Maker 4.0 Portable & 4.1 Full - Phần mềm tạo banner Flash!

v4.0 Portable:

v4.1 Full:

Nếu có link die phiền các bạn thông báo cho mình!

Phiền Ad upload lại link download nhé