Ai đang là nạn nhân của tình trạng bóp băng thông của Viettel bơi vào đây | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ai đang là nạn nhân của tình trạng bóp băng thông của Viettel bơi vào đây

Bạn có dùng Viettel và mạng chậm từ 19h-23h mỗi ngày đi quốc tế?

• Bình chọn: 83 97.6%
  • Không

Bình chọn: 2 2.4%

• Tổng số lượt bình chọn
    85

haivu

Administrator
Thành viên BQT
nhờ ae tư vấn con wifi nào thay cho cái moderm wifi vnpt nha
mình nên cắm vào cổng lan của moderm hay thay luôn modermạ?
không biết vnpt có hỗ trợ không ae ha

cám ơn ae nhiều nhé
KTV lúc nào cũng chạy quanh quẩn đó thôi, kiếm lý do gì đó báo là họ tới liền hà, khi ấy nhờ vả gì cũng đc.

cuutinh119

Búa Gỗ
Đúng là Viettel ban đêm hướng quốc tế như rùa bò tải file cài đặt java mất hết 1 tiếng. tốc độ mạng vãi thật. Ngán ngẫm cũng đang định đổi nhà cc mà ko biết chọn thằng nào đây?

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mấy bác có thể đòi modem draytesk nếu dùng gói cước xịn của VNPT nhé :). Kinh nghiệm là éo cấp là bắt mạng thằng khác. Mình dùng gói F1
Mình Draytesk 2925FN

Nuti9696

Búa Gỗ
mấy bác cứ hay than phiền, dùng mạng này chê mạng kia, ông này chê mạng này, ông kia chê mạng kia .... bala bala

Hamano Kaito

Moderator
mấy bác cứ hay than phiền, dùng mạng này chê mạng kia, ông này chê mạng này, ông kia chê mạng kia .... bala bala

Buồn đời thì than thôi bạn. Bạn có khi nào than thở ko ?? Ko lẽ ko được than thở để cho người khác biết
Với lại cái chính là ai cũng bị ko chỉ riêng 1 vài người.

Cloud

Administrator
Hay quá, bạn bỏ tiền để dùng dịch vụ; tốt thì khen, dở thì chê thôi bạn, than phiền có gì sai? Tôi mà phát hiện có binh đoàn Viettel nào bơi vào đây seeding "này nọ" thì sẽ có thảm sát dải IP của trụ sở VT HMC và HN nhé.

dammage

Rìu Chiến
vô trang speedtest mà nó quay quay, ngồi chờ mịt mù sương khói luôn

mạng kém trong thời gian dài mà tiền thì đóng đủ không thối lại 1 xu, chưa chửi là còn hên đó bạn

dosonpk

Rìu Sắt
Tôi cũng đang bị đây. Không chat được với khách hàng vì facebook load không nổi. Bỏ lỡ đơn hàng mình chịu chứ nhà mạng có biết đâu. Chỉnh sửa quảng cáo cũng trơ ra luôn.