Hỏi/ Thắc mắc - Ai có bản Windows 7 đầy đủ gốc của Microsoft không cho mình xin flie ISO | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Ai có bản Windows 7 đầy đủ gốc của Microsoft không cho mình xin flie ISO

whatdehell

Gà con
Chuyện là mình có máy tính cũ mình chạy Win 7 Pro OA mới tháng trước nâng lên Win 10 nhưng thấy máy lag quá nên muốn về Win 7 nhưng mất Đĩa CD nên không cài lại bản Win 7 lúc trước máy dùng được mong mọi người ai có thì cho mình !

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Chuyện là mình có máy tính cũ mình chạy Win 7 Pro OA mới tháng trước nâng lên Win 10 nhưng thấy máy lag quá nên muốn về Win 7 nhưng mất Đĩa CD nên không cài lại bản Win 7 lúc trước máy dùng được mong mọi người ai có thì cho mình !
Có thể download tại đây:

hoangtuyen928

Búa Đá
nếu bạn dùng hdd thì nâng lên ssd rồi cài win10 xem thử, 1 số máy cũ mua từ nằm 2010-2012 mình nâng ssd với win10 chạy vẫn ổn

whatdehell

Gà con
nếu bạn dùng hdd thì nâng lên ssd rồi cài win10 xem thử, 1 số máy cũ mua từ nằm 2010-2012 mình nâng ssd với win10 chạy vẫn ổn
máy mình mua từ hồi 2009 giờ thì ít khi dùng vì đã mua máy mới nhưng mình muốn giữ lại nó với bản win gốc của máy coi như kỷ niệm.

whatdehell

Gà con
Có thể download tại đây:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
bạn ơi sao mình không truy cập được vào link vậy ?

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
mình biết nhưng mà đang cần bản OA gốc nên mới đăng bài hỏi các bác chứ.
Bản đó được lấy từ trang chủ của Microsoft, còn bạn muốn gốc hẳn thì chỉ tìm cách tài về từ chính Microsoft thôi. Chắc giờ không còn ai lưu ISO gốc của W7 trong máy đâu.