Công cụ Internet - AdGuard VPN - Vượt tường lửa, ẩn danh trên Internet | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet AdGuard VPN - Vượt tường lửa, ẩn danh trên Internet

limited10

Rìu Chiến
Mình dùng AdGuard VPN cũng được một thời gian, đây là một sản phẩm mới của AdGuard bên cạnh phần mềm chặn quảng cáo rất nổi tiếng và được nhiều người dùng yêu thích.
Được phát hành dưới dạng Extension trên Chrome Web Store hoàn toàn miễn phí và đang ở bản beta.
Có 20 địa chỉ VPN cho bạn lựa chọn
Link địa chỉ:
Một lựa chọn miễn phí và không giới hạn lưu lượng truy cập VPN tốt trong bối cảnh các trang web giải trí cho FA bị chặn như hiện nay!

Hamano Kaito

Moderator
Đang Beta nên cho test Free thôi, sau này ra chính thức nó giới hạn đủ kiểu. Mình thì tự tạo thói quen ko cần VPN
Chỉ cần DNS mã hóa và DNS proxy là ok rồi. Tất cả domain điều nằm vùng trong máy và do mình quản lý hết
Cái gì lọt thọt là mình cho vào dang sách đen hết. VPN ko cần thiết, hihihi <== đừng gạch đá mình, đôi lúc mình cũng dùng VPN nhưng chỉ tầm vài phút là cùng
Hoặc dùng Củ Hành cho nó bảo mật hơn

Hamano Kaito

Moderator
Củ Hành thì sao coi Video XX.. @Hamano Kaito cứ troll bạn kia haha

Có bạn mới nói giỡn đấy, Củ Hành đa năng lắm nha
Có thể lặng lội "sâu xuống vực" để mò nhiều thứ khá hay ho đấy !

vtnhan98

Búa Đá
Đang Beta nên cho test Free thôi, sau này ra chính thức nó giới hạn đủ kiểu. Mình thì tự tạo thói quen ko cần VPN
Chỉ cần DNS mã hóa và DNS proxy là ok rồi. Tất cả domain điều nằm vùng trong máy và do mình quản lý hết
Cái gì lọt thọt là mình cho vào dang sách đen hết. VPN ko cần thiết, hihihi <== đừng gạch đá mình, đôi lúc mình cũng dùng VPN nhưng chỉ tầm vài phút là cùng
Hoặc dùng Củ Hành cho nó bảo mật hơn
cái DNS mã hóa và DNS proxy bác có thể nói cụ thể về cách làm như thế nào ko bác mà ko cần dùng đến vpn