Phần mềm khác - ABBYY Lingvo Pro X6 v16.1.3.70 Repack (Link hiếm) - Ứng dụng tra từ điển đa ngôn ngữ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác ABBYY Lingvo Pro X6 v16.1.3.70 Repack (Link hiếm) - Ứng dụng tra từ điển đa ngôn ngữ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm ABBYY Lingvo Dictionary là một trong những ứng dụng từ điển tra từ phồ biến nhất thế giới hiện nay với vốn từ vựng khổng lồ, hỗ trợ nhiều ngôn ngữ…

Chương trình có thể hỗ trợ dịch từ qua lại giữa các ngôn ngữ: Russian đến English, German, French, Italian, Spanish, Chinese, Turkish, Ukrainian, Latin… tuy nhiên 3 ngôn ngữ chính là English, German và Russian. Chương trình có giao diện đơn giản, dễ sử dụng, nhiều công cụ tiện ích, có thể hoạt động tốt trên các nền tảng khác nhau như desktop PC, laptop, và smartphones.

Download ABBYY Lingvo Pro X6 v16.1.3.70 Repack (Link hiếm) - Ứng dụng tra từ điển đa ngôn ngữ

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Tieu Man

Búa Gỗ
Cam on bac

Bạn xem còn phần mềm nào hiếm nữa thì cứ ghi lên đây cho mình để mình sưu tầm và post lên cho các bạn nhé ;)
À. Mình có phần mềm này cũng khá hiếm này. Đó là
Adobe Acrobat Reader DC 2020.009.20067
Bạn có bản Pro thì có thể cho mình xin được không. Cảm ơn bạn nha!!!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
À. Mình có phần mềm này cũng khá hiếm này. Đó là
Adobe Acrobat Reader DC 2020.009.20067
Bạn có bản Pro thì có thể cho mình xin được không. Cảm ơn bạn nha!!!

Bạn sử dụng tính năng Tìm kiếm của diễn đàn, sau đó search với từ khóa Adobe Acrobat Reader DC là có rất nhiều topic về phần mềm này đã được chia sẻ lên diễn đàn trước đây :)