10GB.VN - Chủ đề thảo luận hỗ trợ thành viên | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

10GB.VN - Chủ đề thảo luận hỗ trợ thành viên

10gbvn

10gb.vn - Support
ghi nhận, để mình sắp xếp upload dần cho anh em, trước mắt là truyện tranh dành cho kindle tầm 5TB, phim khoa học kéo của trang hoaitrungblogspot tầm 10TB, nếu ổn định thì mình sẽ up hết cho anh em xem
còn phim tài liệu tiếng nhật thì từ đời cổ tới nay cũng đâu đó 20TB, nếu bạn cảm thấy host chấp nhận được thì mình up
Tập tin bạn đăng tải và chia sẻ có lượt truy cập bên tớ sẽ hỗ trợ bạn - bạn cứ triển khai dần nhé

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Upload ko giới hạn tốc độ bạn ạ
Account bạn được duyệt rồi mà.
OK, thanks!
Nãy úp thấy nó vẫn Free.

Úp ISO mới - cũng chỉ >11Mb/s

Mà vầy là OK rồi. Chắc do giới hạn gói VNPT.
Có 1 điểm lạ (lỗi) đang tiến trình Upload file > Nếu chuyển qua mục khác: My account, File Manager.... - Tiến trình Upload bị dừng lại, mất luôn. Nếu úp lại thì sẽ úp lại từ đầu.

Sửa lần cuối:

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
bạn cho tớ xin id username - bạn đã đăng kí bên 10gb.vn - tớ sợ miss account của bạn

Văn bản ẩn cho người dùng: 10gbvn