10GB.VN - Chủ đề thảo luận hỗ trợ thành viên | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

10GB.VN - Chủ đề thảo luận hỗ trợ thành viên

10gbvn

10gb.vn - Support
Update.

Bạn có thể chọn nhiều files cùng 1 lúc
Đặt mật khẩu cho phần upload files upload
Chọn folder mặc định
Chọn set public để hiện thị trên phần catalogue

chipsteps

Rìu Vàng
Update.

Bạn có thể chọn nhiều files cùng 1 lúc
Đặt mật khẩu cho phần upload files upload
Chọn folder mặc định
Chọn set public để hiện thị trên phần catalogue

-Tuyệt vời, cám ơn bạn đã lắng nghe ý kiến đóng góp! Việc up load sẽ tiện và dễ dàng hơn khi có nhiều file để ở các thư mục và ổ cứng khác nhau! {beauty}

malemkhoang

Rìu Chiến
@10gbvn
Thắc mắc xin được chỉ dẫn:
+ Tôi tải tệp ảnh lên. Tôi đã lấy được địa chỉ tuyệt đối để xem/download. Vậy địa chỉ đó có cố định không? Ảnh chỉ cần xem trên trình duyệt, không nhất thiết phải download. Đối với tệp multimedia cũng vậy. Tôi cần chúng có địa chỉ cố định.​
+ Trong quản lý tệp, tôi không thấy chức năng "Move to folder".​
+ Tệp đã xoá, thấy vào thùng rác trong 5 giờ, nhưng không thấy chức năng khôi phục.​
Mong được bạn chỉ dẫn những thắc mắc trên. Xin cảm ơn.

10gbvn

10gb.vn - Support
@10gbvn
Thắc mắc xin được chỉ dẫn:
+ Tôi tải tệp ảnh lên. Tôi đã lấy được địa chỉ tuyệt đối để xem/download. Vậy địa chỉ đó có cố định không? Ảnh chỉ cần xem trên trình duyệt, không nhất thiết phải download. Đối với tệp multimedia cũng vậy. Tôi cần chúng có địa chỉ cố định.​

+ Trong quản lý tệp, tôi không thấy chức năng "Move to folder".​

+ Tệp đã xoá, thấy vào thùng rác trong 5 giờ, nhưng không thấy chức năng khôi phục.

Mong được bạn chỉ dẫn những thắc mắc trên. Xin cảm ơn.
Chào bạn.

+ Tôi tải tệp ảnh lên. Tôi đã lấy được địa chỉ tuyệt đối để xem/download. Vậy địa chỉ đó có cố định không? Ảnh chỉ cần xem trên trình duyệt, không nhất thiết phải download. Đối với tệp multimedia cũng vậy. Tôi cần chúng có địa chỉ cố định.
A. Mỗi lần bạn đăng tải sẽ có 1 đường link cố định dạng https://10gb.vn/gdjiwha.html , bạn có thể chia sẻ đường link này cho người khác xem. Ko cần phải download. Còn link driect ản ko cố định.

+ Trong quản lý tệp, tôi không thấy chức năng "Move to folder".
B. Dạ có chức năng move to folder. Bạn kiểm tra lại giúp mình. Bạn select chọn files và chọn move to folder

+ Tệp đã xoá, thấy vào thùng rác trong 5 giờ, nhưng không thấy chức năng khôi phục.
Khi bạn xóa files . Sẽ xuất hiện files đó trong thùng rác. Bạn vào thùng rác có nút bên cạnh khôi phục