Hỏi/ Thắc mắc - Xin thuốc phần mềm Corel? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin thuốc phần mềm Corel?

Cả nhà ơi. Ai có cách Cr@ck corel nào ok hướng dẫn mình Cr@ck với ah. mình đã chỉnh file host
0.0.0.0 apps.corel.com
0.0.0.0 mc.corel.com
0.0.0.0 origin-mc.corel.com
0.0.0.0 iws.corel.com

đã thiết lặp tường lửa trên inbound rules và outbuond rules : "Thiết lập tường lửa chặn file PsiService_2.exe trong thư mục C:\Program Files\Common Files\Protexis\License Service"
Mà vẫn ko Cr@ck được cả nah2 ah. mới dùng 4 ngày đã die. cả nhà có Cr@ck nào ok hơn không xin hướng dẫn mình chút ah

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Bạn còn chả nói là bản corel nào , cái host kia chỉ để chặn kết nối của n thôi , cái chính vẫn là cái tool thuốc kìa

sonatim

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
chơi bản portable hoặc silence đi, Corel giờ nó 1 thời gian window update tự động block key

nammoh

Búa Gỗ
Google với từ khóa coreldraw graphics suite 2018 repack bản này đã được Cr@ck sẵn chỉ cần cài xong là chạy thôi. Đã có ver 2019 rồi nhưng mình chưa thử

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Theo như ý kiến của #4 thì bạn có thể dùng bản repack cho nhanh và tiện. Bạn có thể dùng bản 2019 với link ở bên dưới (đã có người test trên YouTube).

Link tải trong phần mô tả (description) của video.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

paulscholes0258

Rìu Sắt
có ai có bản portable nào chạy đc trên win 7 và win 10 ko?
mình thử 1 số bản mà chạy ko đc
thanks

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
có ai có bản portable nào chạy đc trên win 7 và win 10 ko?
mình thử 1 số bản mà chạy ko đc
thanks

Những phần mềm phức tạp như thế này thì lời khuyên là nên dùng bản cài đặt bạn à, có thể dùng các phiên bản thấp hơn để chạy ổn định trên các máy có cấu hình thấp. Như mình hiện tại đang dùng bản bên dưới:
Mình cũng tải thử nhiều bản portable về dùng nhưng đều failed.