Xin thuốc abbyy finereader 16!! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin thuốc abbyy finereader 16!!

Shiny

Rìu Sắt
chưa có cr@ck vs repack đâu ae, cũng đang hóng 😁

hehe91

Búa Gỗ
bây giờ ít người tìm đến cr@ck vì không còn muốn kéo file về bẻ nữa bạn; thị hiếu bây giờ thích nhanh gọn như rep@ck, trên Google tìm rep@ck dễ hơn nữa
với mấy app nhẹ thì được, nhưng với app nặng chút mình thấy dùng thuốc vẫn ổn định hơn repack hay cả portable cũng vậy, phần cũng vì giờ ít trang hay nhóm làm thuốc uy tín rồi, mình xài cũng lo virus lắm{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}, tại xài quen rồi {look_down}{look_down}

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
thử mấy trang chuyển pdf online mà ko vừa ý cái nào{bang}{bang}
Bạn dùng thử mathpix xem sao (nếu có email edu thì hình như 100 trang/ tháng thì phải. Rất tốt về chất lượng khi chuyển pdf, ảnh sang word (mình nói tới chuyển công thức chứ văn bản bình thường pdf sang word thì nhiều app dùng cũng tốt)
Trang chủ: https://mathpix.com/

MinT2210

Búa Gỗ Đôi
Bạn dùng thử mathpix xem sao (nếu có email edu thì hình như 100 trang/ tháng thì phải. Rất tốt về chất lượng khi chuyển pdf, ảnh sang word (mình nói tới chuyển công thức chứ văn bản bình thường pdf sang word thì nhiều app dùng cũng tốt)
Trang chủ: https://mathpix.com/
Em có dùng rồi ngon lắm bác. Nhưng mà giờ nó hạn chế bản Edu rồi sài không được nữa :(

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Em có dùng rồi ngon lắm bác. Nhưng mà giờ nó hạn chế bản Edu rồi sài không được nữa :(
Vẫn được bạn nhé. Muốn dùng nhiều thì reg mail dạng .edu ấy. Chất lượng chuyển đổi pdf, ảnh công thức là ổn.