Hỏi/ Thắc mắc - Xin phần mềm ghép hiển thị màn hình từ 2 điện thoại (Android/IOS) trở lên | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin phần mềm ghép hiển thị màn hình từ 2 điện thoại (Android/IOS) trở lên

QuocVL

Gà con
Mình xin tư vấn các bạn có phần mềm nào giúp ghép màn hình hiển thị các smartphone này với nhau (giống như cách ghép màn hình của Tivi hay màn hình máy tính PC) để tạo thành một màn hình hiển thị có kích thước lớn hơn giống giống như ZTE Axon M, hay Medias W N-05E,... . Xin cảm ơn nhiều!

QuocVL

Gà con
Xin các cao thủ hỗ trợ giúp dùm, hiện mình cần ứng dụng (cho mình biết tên mình sẽ tự tra google để tải). Cảm ơn diễn đàn và các anh chị em đã dành chút thời gian để xem và góp ý. Trân trọng./. :)