Hỏi/ Thắc mắc - Xin lại kho phần mềm trên https://send.cm/ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin lại kho phần mềm trên https://send.cm/

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Hồi trước có 1 mod nào đó up tất cả phần mềm lên host "send . cm", mình có bookmark lại mà lâu không vào bị mất luôn, search trên diễn đàn cũng không ra. Bạn nào đi qua có link có thể cho mình xin lại không ạ. Link đó toàn phần mềm hay huhu {cry}

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sửa lần cuối:

Volvo1993

Búa Đá
Hồi trước có 1 mod nào đó up tất cả phần mềm lên host "send . cm", mình có bookmark lại mà lâu không vào bị mất luôn, search trên diễn đàn cũng không ra. Bạn nào đi qua có link có thể cho mình xin lại không ạ. Link đó toàn phần mềm hay huhu {cry}
Các phần mềm trong đó có crac k hết chưa bác, dùng có an toàn k ạ

pTalent

Búa Gỗ Đôi
bạn cho mình hỏi cái send . cm này xíu, khi mình up 1 file lên, nếu như trong 1 tháng không có lượt tải file thì file sẽ bị xoá giống fshare hả bạn?
nếu là tài khoản free thì đúng là vậy rồi thím

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Các phần mềm trong đó có crac k hết chưa bác, dùng có an toàn k ạ
Những app mình cần trong đó thì đều có thuốc cả, an toàn hay không thì mình không rõ vì không có khả năng check, cơ mà mình dùng đến giờ thì vẫn ổn :D.

Những app mình dùng: Foxit Reader, bộ Adobe, Camtasia, Wondershare Filmora.

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
có cách nào tìm tên phần mềm trong đó nhanh không nhỉ chứ ngồi dò hỏi căng {beat_shot}
Dò theo bảng chữ cái thôi bạn, nếu xác định trước cần app nào thì dò nhanh mà {bye}

Nhiều lúc rảnh, mình còn lật từng trang xem có app nào hay down về sưu tầm cơ {big_smile}

Luckystar102

Búa Gỗ Đôi
Không biết có phải link này không. Mình có lưu lại link này Link

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: