Hỏi/ Thắc mắc - Xin hướng dẫn tải driver easy bằng IDM? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin hướng dẫn tải driver easy bằng IDM?

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
mình đã thêm trình duyệt tải IDM là easy driver mà chỉ thấy phần mềm easy driver nó tải, còn ko thấy idm bắt links j cả. mong ae chỉ giúp mình. mình xin cảm ơn. (vì file driver vài trăm MB mà tải bằng easy driver nó cực lâu, thậm chí còn tải ko thành công)

hongmieu98

Rìu Vàng Đôi
Phần mềm linh tinh đấy không nên dùng bạn ạ. Nếu máy dùng ổn định không lỗi thì không nên cập nhật. Giờ này thì windows 10 cũng lo hầu hết rồi

caniquyvnz

Rìu Bạc
- có thể do idm không tương thích với mấy line chỉ định từ phần mềm Easy.. or ngược lại
- có thể do mình setting chưa đúng
mình củng lót daaaaaa........ hóng ae hổ trợ bạn ca này ))

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình thấy bạn có thể xem link thủ công là gì rồi paste sang IDM cũng được :D

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Easy driver nó tự động tải, nào ai biết links nó tải là j đâu mà dán vào idm chứ!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
iobit drive
mình đã thêm trình duyệt tải IDM là easy driver mà chỉ thấy phần mềm easy driver nó tải, còn ko thấy idm bắt links j cả. mong ae chỉ giúp mình. mình xin cảm ơn. (vì file driver vài trăm MB mà tải bằng easy driver nó cực lâu, thậm chí còn tải ko thành công)
Một suy nghĩ rất là đơn giản . Cho dù IDM có tải được thì cũng thể installer

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
đây bạn:

Hamano Kaito

Moderator
DriverEasy là một phần mềm, nó ko phải là trình duyệt. Nó có phần download riêng của nó, làm sao mà dùng IDM bắt được
Bạn chỉ có thể dùng http debugger track domain của nó mới tìm được file nó tải. Sau đó gởi qua IDM thì mới được.
Tải driver nvidia thì lên trang chủ nvidia tải, tải qua soft này tốc độ thấy phát chán mà chưa chắc driver đó an toàn

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
mình đã thử dùng http debug , dùng trình tải khác sẽ bị từ chối . tụi easy n ko dại như ngày xưa để các cụ bắt link của n đâu

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
mình tải cái phân tích lưu lượng kia về cài mà ko biết dùng, bạn chỉ giúp mình với!

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Mình thấy bạn cứng nhắt thiệt, bạn vào lại trang đó. Nhấn vào bên tab support đi, xem coi có hỗ trợ card của bạn ko ? <== còn mình thì thấy hỗ trợ ghi rõ mã card bạn đang xài đấy. {sweat}
Bạn có hiểu ý nghĩa từng tab của trang Nvidia ko vậy?
Ok. Thanks bạn. Tại mình thấy toàn tiếng anh, chỉ thấy số 440 nghĩ là ko phải nên hỏi lại bạn. Mà tải cái đó về dùng chung cho các loại đời vga nhỉ bạn?