Yêu cầu Phần mềm - Xin công cụ trình chiếu LED? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin công cụ trình chiếu LED?

Cả nhà cho mình hỏi là. Mình vừa vào làm Cty này, nó thì chuyên đi sự kiện trình chiếu lên màn hình LED. Vừa rồi mình có đi sự kiện. Các bạn trong Cty đưa mình 1 file excel, có 27 ô và tô màu xanh, vàng, đỏ. Kêu mình chỉnh, khi nào họ nói ô nào sẽ chuyển sang màu khác, thì mình phải chuyển. Nhưng họ nói dùng file excel chiếu lên không đẹp mắt ( vì phải chiếu luôn thanh công cụ, để lúc tô màu mình làm cho dễ). Cả nhà có tool nào khác, có thể để toàn màn hình mà khi mình chỉnh chuyển màu, hay thêm 1 dữ liệu nào đó mà khi mình chỉnh thì chỉ thấy trên màn hình PC mình thôi, còn màn hình LED sẽ không thấy thao tác đó, mà nó chỉ hiện kết quả không ah?
Thanks cả nhà trước!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình không chuyên về mảng này nên không bàn luận điều gì ở đây. Tuy nhiên có phần mềm bên dưới mình đã post lên diễn đàn lâu không biết nó có giúp ích được gì cho bạn không?
Chúc bạn vui vẻ ;)