Arkaos GrandVJ 2.7.3 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm chạy màn hình LED! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Arkaos GrandVJ 2.7.3 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm chạy màn hình LED!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Arkaos GrandVJ là phần mềm chuyên dùng để chạy màn hình LED full, dùng cho chạy màn hình LED sân khấu, màn hình LED sự kiện, chạy màn hình LED full cho Bar, Karaoke...

american_dj_grand_vj_2_0_xt_grand_vj_20_xtvj_software_1059934.jpg

Download Arkaos GrandVJ 2.7.3 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm chạy màn hình LED!

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

For more infomation to download , contact @phj4nhpr09xx Please

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình! Chúc các bạn vui vẻ!

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @phj4nhpr09xx

Sửa lần cuối:

leminhhuong

Búa Gỗ
Arkaos GrandVJ là phần mềm chuyên dùng để chạy màn hình LED full, dùng cho chạy màn hình LED sân khấu, màn hình LED sự kiện, chạy màn hình LED full cho Bar, Karaoke...

Arkaos GrandVJ v1.2.2
No quote
Hoặc:
No quote
========
Arkaos GrandVJ v2.1.2
No quote

cám ơn bạn nhiều nghe, mà cr@ck như thế nào vậy?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
cam on ban nhieu

Nourin

Gà con

Download Arkaos GrandVJ 1.2.2 & 2.1.2 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm chạy màn hình LED!

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

cám ơn chủ thớt ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cái này cũng giúp chia màn hình như ý muốn đúng k bác? E chưa dùng nên hỏi cho biết!

Thực ra mình chưa dùng soft này bao giờ, chỉ tải về, test trên máy xem nó có full không, rồi up lên để chia sẻ cho các bạn thôi. Mình không chuyên về mảng này, bạn có thể cài vào rồi mò thêm để biết tính năng của nó :D @Serial Killer