Hỏi/ Thắc mắc - Wordfast 5.6 (Cr@ck) bị lỗi khi lỡ tay update lên bản mới? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Wordfast 5.6 (Cr@ck) bị lỗi khi lỡ tay update lên bản mới?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tiemle

Gà con
Như title, số là tôi có dùng phần mềm Wordfast nhưng táy máy nên update lên bản mới. Giờ bản mới không dùng được, bản cũ cũng bị lỗi, dù đã cài lại và đã remove file lưu trong registry.

(Lỗi là khi khởi chạy, phần mềm sẽ loading và loading mãi mà không vào chương trình).

Nhờ diễn đàn giúp đỡ, giải quyết giúp với yêu cầu không cài lại Windows.
Thanks!

wiliamnewman

NCNL- Tôi đang nghĩ gì và đang tìm kiếm điều gì ?!
Giải pháp cuối mình đưa ra đó là : bạn lên trang chủ tải bản mới nhất về cài (tải bản pro nha)
Xong chạy lên thử có dc ko. Nếu dc thì dùng revo gỡ ra hoặc chạy file uninstaller trong thư mục cài đặt của ứng dụng
Sau đó cài lại bản cũ.

tiemle

Gà con
Giải pháp cuối mình đưa ra đó là : bạn lên trang chủ tải bản mới nhất về cài (tải bản pro nha)
Xong chạy lên thử có dc ko. Nếu dc thì dùng revo gỡ ra hoặc chạy file uninstaller trong thư mục cài đặt của ứng dụng
Sau đó cài lại bản cũ.

Đúng là theo cách này mình có thể giải quyết được vấn đề.
Cảm ơn wiliamnewman đã tận tình hỗ trợ và giúp đỡ.
Have a nice day!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.