Phần mềm khác - Wolfram Mathematica v12.0.0.0 Full - Công cụ giải toán học | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Wolfram Mathematica v12.0.0.0 Full - Công cụ giải toán học

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Wolfram Mathematica với khả năng thực hiện các tính toán số như cộng trừ nhân chia, tính tích phân 1 lớp, nhiều lớp, vẽ đồ thị linh hoạt, hàm lượng giác, các phép toán với ma trận, giải ma trận, lập trình, soạn tài liêu...trong lĩnh vực nghiên cứu khoa học, phân tích kỹ thuật, vật lý, sinh học, toán học, hóa học, công nghệ ... Người dùng cũng có thể tính toán tỷ lệ chuyển đổi cơ bản, vector, ma trận và mảng của con trỏ động, xử lý tính toán đồ họa với tốc độ nhanh.

Tính năng và đặc trưng của Wolfram Mathematica
  • Các thư viện chuẩn và các tính năng tính toán nâng cao
  • Mô phỏng dữ liệu 2D-3D, tính năng ảo hoá, Công Cụ xử lý hình ảnh, phân tích đồ thị
  • Ma trận và thao tác dữ liệu
  • Giải pháp cho các hệ thống tính toán phức tạp (đạo hàm, tích phân,…), các bài toán quan hệ
  • Đại số và cho phép gộp, tách các phép toán
  • Đa số liệu thống kê thư viện
  • Một NNLT hướng đối tượng, có tính xây dựng, kết nối với SQL, Java, Http, .Net, C
  • Công Cụ xử lý hình ảnh, mô phỏng, phân tích đồ thị
  • Kỹ thuật xử lý bao gồm cả công thức chỉnh sửa và tự động tạo ra các báo cáo
  • Một tập hợp cơ sở dữ liệu của toán học, khoa học, và kinh tế-xã hội thông tin
  • Hỗ trợ cho các số phức, chính xác biến tượng trưng và máy tính hoá các công thức.
Download Wolfram Mathematica v12.0.0.0 Full - Công cụ giải toán học

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

haoanhhungxt

Búa Gỗ Đôi
Chào bác.
Phần mềm này có yêu cầu cấu hình máy gì nhiều không vì em đọc thấy có phần mô phỏng đồ họa 2D 3D và xử lý hình ảnh?
Cảm ơn bác đã chia sẽ phần mềm.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào bác.
Phần mềm này có yêu cầu cấu hình máy gì nhiều không vì em đọc thấy có phần mô phỏng đồ họa 2D 3D và xử lý hình ảnh?
Cảm ơn bác đã chia sẽ phần mềm.

Cấu hình cụ thể và các thông số khác đã được ghi rất rõ ràng ở trên trang chủ, bạn bấm vào bên dưới để xem cụ thể hơn nhé :) Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn :)

Wolfram Mathematica với khả năng thực hiện các tính toán số như cộng trừ nhân chia, tính tích phân 1 lớp, nhiều lớp, vẽ đồ thị linh hoạt, hàm lượng giác, các phép toán với ma trận, giải ma trận, lập trình, soạn tài liêu...trong lĩnh vực nghiên cứu khoa học, phân tích kỹ thuật, vật lý, sinh học, toán học, hóa học, công nghệ ... Người dùng cũng có thể tính toán tỷ lệ chuyển đổi cơ bản, vector, ma trận và mảng của con trỏ động, xử lý tính toán đồ họa với tốc độ nhanh.

Tính năng và đặc trưng của Wolfram Mathematica
  • Các thư viện chuẩn và các tính năng tính toán nâng cao
  • Mô phỏng dữ liệu 2D-3D, tính năng ảo hoá, Công Cụ xử lý hình ảnh, phân tích đồ thị
  • Ma trận và thao tác dữ liệu
  • Giải pháp cho các hệ thống tính toán phức tạp (đạo hàm, tích phân,…), các bài toán quan hệ
  • Đại số và cho phép gộp, tách các phép toán
  • Đa số liệu thống kê thư viện
  • Một NNLT hướng đối tượng, có tính xây dựng, kết nối với SQL, Java, Http, .Net, C
  • Công Cụ xử lý hình ảnh, mô phỏng, phân tích đồ thị
  • Kỹ thuật xử lý bao gồm cả công thức chỉnh sửa và tự động tạo ra các báo cáo
  • Một tập hợp cơ sở dữ liệu của toán học, khoa học, và kinh tế-xã hội thông tin
  • Hỗ trợ cho các số phức, chính xác biến tượng trưng và máy tính hoá các công thức.
Download Wolfram Mathematica v12.0.0.0 Full - Công cụ giải toán học

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Hoặc:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Thanks bạn nhé!

nhc6362

Gà con
cảm ơn bạn nhiều nhé ;)