Chia sẻ - WinPE 11-10-8 Sergei Strelec (x86/x64/Native x86) 2024.07.12 English version | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ WinPE 11-10-8 Sergei Strelec (x86/x64/Native x86) 2024.07.12 English version

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
WinPE 11-10-8 Sergei Strelec (x86/x64/Native x86) 2024.07.12 English
WinPE 11-10-8 Sergei Strelec (x86/x64/Native x86) 2024.07.12 English là Đĩa Boot đa năng bao gồm các chương trình cần thiết khi máy tính gặp sự cố như ổ cứng nhiễm virus, khôi phục dữ liệu, quên mật khẩu,không vào được Windows , cài Windows ...

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
WinPE 11-10-8 Sergei Strelec v.12.07.2024 - New update verison

Download :

(4.69 GB)

More link down:

Password : strelec

Patch:

Sửa lần cuối:

haxoma

Rìu Vàng Đôi

Version history (EN)​

WinPE 11-10-8 Sergei Strelec (x86/x64/Native x86) 2024.07.12 English version
Fixed some bugs
Updated programs:...
cái ông Sergei Strelec này làm boot mình ưng ý ghê các apps đủ mọi thể loại đủ đều nhiều hãng như sao lưu, cứu hộ, network, tool hiệu chỉnh, drivers... luôn cập nhật phiên bản mới đầy đủ hết giống dạng boot đa năng cho hầu hết người dùng muốn xài cái nào thì xài cái đó. có winpe 8 thường và bản native, winpe 10 x86 & x64 và giờ winpe 11. chịu phát triển luôn tool tạo boot Sergei Strelec trên hdd cùng windows chính luôn. sự không từ bỏ làm boot của ông cũng rất đáng quý nên luôn có lượng lớn nhiệt tình người theo dõi trang web của ông mỗi ngày để đón chờ phiên bản mới.

Hamano Kaito

Moderator
@haxoma Ông ta là có 1 cái logo quảng cáo chà bá sửa chửa PC ở trang web mà. Đã sửa chữa thì tất nhiên là am hiểu người sửa chửa cần gì rồi. Đúng chuyên ngành luôn cho nên đụng và chỉ có thích chứ ko có nhích {redface}

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi mới test thử Disk Genius 5.6 trên bản 12/07 thì vẫn lỗi không hoàn thành Save all được. Dr.Web bản trước đó bị lỗi, bản này hết lỗi rồi.
Bác thử tải lại bản 5.6 ở FCportable , nó mới up lại , ko biết có khắc phục được lỗi lưu lại sau khi khôi phục ko

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bác thử tải lại bản 5.6 ở FCportable , nó mới up lại , ko biết có khắc phục được lỗi lưu lại sau khi khôi phục ko
Bản Disk Genius 5.6 cháu build lại thì load (Save all) thành công ạ, cháu sẽ cập nhật vào bản MCBoot_vn Free 10.4

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Tôi mới test thử Disk Genius 5.6 trên bản 12/07 thì vẫn lỗi không hoàn thành Save all được. Dr.Web bản trước đó bị lỗi, bản này hết lỗi rồi.
Bản Disk Genius 5.6 cháu build lại thì load (Save all) thành công ạ, cháu sẽ cập nhật vào bản MCBoot_vn Free 10.4
Tôi mới thử rồi bạn, vẫn chưa được bạn ơi.
Đây là bản cháu build lại chạy cả trên x86-x64 (đã test ok ạ)
Link tải: Tại đây

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bạn nhiều , cái đang cần là recovery partition chứ ko phải là tạo mới part , khi vô tình delet part và cần thiết khôi phục thì ko được
Tôi đang có sẵn một usb đã bị delete một part, gắn vào và thử với bản mới này thì thành công luôn đó bạn, bạn thử lại bên bạn xem sao nhé.