Giveaway  Windscribe VPN [for PC, Mac, Android, & iOS]

Quyền riêng tư trực tuyến của bạn đang bị tấn công. Windscribe giúp bạn rảnh rỗi.

Windscribe không chỉ là một VPN. Đó là một ứng dụng dành cho máy tính để bàn và tiện ích mở rộng của trình duyệt hoạt động kết hợp để bảo vệ quyền riêng tư trực tuyến của bạn, bỏ chặn các trang web cũng như xóa quảng cáo và trình theo dõi khỏi trình duyệt hàng ngày của bạn. Với Windscribe, bạn sẽ không bao giờ gặp rắc rối với các cài đặt và menu tùy chọn khó hiểu nữa; chỉ cần bật nó trên máy tính để bàn của bạn một lần và rất tốt để chạy ở chế độ nền mãi mãi. Ngoài giao diện dễ sử dụng, một trong những lợi ích lớn nhất khi chọn dịch vụ của Windscribe là nó cung cấp các lượt tải xuống không giới hạn và kết nối đồng thời không giới hạn. Bạn sẽ thấy rằng hầu hết các VPN đều giới hạn bạn ở tối đa năm thiết bị (nếu có), điều này khiến cho việc cung cấp của Windscribe trở thành lựa chọn tuyệt vời cho chủ sở hữu của nhiều thiết bị cũng như các doanh nghiệp nhỏ. Nó cũng được giới thiệu về độ ẩn danh trên mức trung bình, bao gồm chính sách không ghi nhật ký nghiêm ngặt và đăng ký ẩn danh.
Đăng ký và nhận 30GB free mỗi tháng.

Trả lời

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Thanks, đúng là có Có 30GB thật, nhưng có 2 vấn đề:
1. Là đây không phải lifetime 30GB/tháng mãi mãi, mà nó là 1 năm mọi người à.
2. Mình không cần qua web sale gì kia để đi đường vòng mất công, lại phải khai báo email...
Chỉ cần vào Tài khoản, chọn Claim với mã "PEACE" là được. Cái peace - hòa bình này chắc là vì chiến tranh nga- ukraina.
Hôm qua mình đã claim 1 tk rồi, thấy link của bác life time tưởng mãi mãi, nhưng test thì cùng 1 code, cùng 1 năm. :D

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
1. Là đây không phải lifetime 30GB/tháng mãi mãi, mà nó là 1 năm bạn à.
2. Mình không cần qua web sale gì kia để đi đường vòng mất công, lại phải khai báo email...
Chỉ cần vào Tài khoản, chọn Claim với mã "PEACE" là được. Cái peace - hòa bình này chắc là vì chiến tranh nga- ukraina.
Hôm qua mình đã claim 1 tk rồi, thấy link của bác life time tưởng mãi mãi, nhưng test thì cùng 1 code, cùng 1 năm. :D

Ẩy mình có ghi life time đâu? bạn coi chữ life ở đâu vậy? 😂. Thấy shale thì chia sẻ về cho mọi người ai cần thì sài thôi :)

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Đúng r. 1111 cùi lắm, :D ko chọn đc quốc gia. Nên hình như ae đa số dùng chỉ vì vào web cấm thôi, chứ công việc thì cứ phải cần 1 cái vpn hẳn.
Khả năng cao là 1.1.1.1 chỉ có thể fake ip qua máy chủ của Cloudflare thôi :D

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đúng r. 1111 cùi lắm, :D ko chọn đc quốc gia. Nên hình như ae đa số dùng chỉ vì vào web cấm thôi, chứ công việc thì cứ phải cần 1 cái vpn hẳn.
Đúng rồi bạn, mình sài có mấy cái thôi, trong mấy cái vpn thấy ổn áp nhất có mỗi Windscribe, HMA VPN, ExpressVPN. Thêm 2 cái kas VPN pro và Malware privacy dự phòng cũng đủ chiến rồi. Đang canh nào cái Windscribe nó shale life bụp luôn chứ giờ đang sài 2 acc auto renew 3n :)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Khoanh đỏ, bên phải đó bác.
à nãy do mình thường hay thu nhỏ cái trình duyệt lại cho gọn nên ko để ý cái này. Mà họ nói là ko giới hạn thời gian sử dụng cho thiết bị á chứ có phải ko giới hạn quốc gia như của acc pre có HSD, hay pre lifetime đâu bác. Mấy cái free data này lâu lâu hãng nó hay nhân dịp nào đó nó shale code cho người dùng. Trước mình cũng có dk mấy acc bằng code cho bên ấn độ dc 50-60GB nữa nè mà có dùng đâu vì nó giới hạn quốc gia nên ko thích. Nãy vừa vô lại 4 acc đăng ký đợt đó vẫn còn 60GB chưa tèo, cũng hơn 1n rồi đó hihi :)

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Đúng rồi bạn, mình sài có mấy cái thôi, trong mấy cái vpn thấy ổn áp nhất có mỗi Windscribe, HMA VPN, ExpressVPN. Thêm 2 cái kas VPN pro và Malware privacy dự phòng cũng đủ chiến rồi. Đang canh nào cái Windscribe nó shale life bụp luôn chứ giờ đang sài 2 acc auto renew 3n :)
Cái Windscribe, HMA VPN, ExpressVPN cũng khá ổn nhưng mình thấy HideAway mới xuất sắc nhất (gần như không chậm và giữ nguyên băng thông). Chỉ tiếc không tìm ra key. Số key khuyến mãi 01 năm thì còn chưa tới 1 tháng.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cái Windscribe, HMA VPN, ExpressVPN cũng khá ổn nhưng mình thấy HideAway mới xuất sắc nhất (gần như không chậm và giữ nguyên băng thông). Chỉ tiếc không tìm ra key. Số key khuyến mãi 01 năm thì còn chưa tới 1 tháng.
Cái HideAway e chưa sài bao giờ luôn bác, thấy người ta hay share key 24h nhiều lắm mà e chưa thử lần nào :)

nnnnn

Rìu Bạc
1. Là đây không phải lifetime 30GB/tháng mãi mãi, mà nó là 1 năm mọi người à.

Bạn mới nhìn nhầm đó. Lifetime là đúng rồi, cái bạn khoanh đỏ là thời điểm reset 30GB mỗi tháng, 04/2022 chứ có phải 03/2023 đâu mà 1 năm

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Mình coi lại có thấy ghi life đâu ta, hay bạn nhìn lộn cái free, và họ nói ko giới hạn quốc gia của acc premium á :p

Xem phần đính kèm 32167
à nhân tiện thì đính chính với mod là dòng khoanh đỏ trong ảnh là "không giới hạn thiết bị", chứ ko phải không giới hạn quốc gia đâu :D