Giveaway  Windscribe VPN [for PC, Mac, Android, & iOS]

Quyền riêng tư trực tuyến của bạn đang bị tấn công. Windscribe giúp bạn rảnh rỗi.

Windscribe không chỉ là một VPN. Đó là một ứng dụng dành cho máy tính để bàn và tiện ích mở rộng của trình duyệt hoạt động kết hợp để bảo vệ quyền riêng tư trực tuyến của bạn, bỏ chặn các trang web cũng như xóa quảng cáo và trình theo dõi khỏi trình duyệt hàng ngày của bạn. Với Windscribe, bạn sẽ không bao giờ gặp rắc rối với các cài đặt và menu tùy chọn khó hiểu nữa; chỉ cần bật nó trên máy tính để bàn của bạn một lần và rất tốt để chạy ở chế độ nền mãi mãi. Ngoài giao diện dễ sử dụng, một trong những lợi ích lớn nhất khi chọn dịch vụ của Windscribe là nó cung cấp các lượt tải xuống không giới hạn và kết nối đồng thời không giới hạn. Bạn sẽ thấy rằng hầu hết các VPN đều giới hạn bạn ở tối đa năm thiết bị (nếu có), điều này khiến cho việc cung cấp của Windscribe trở thành lựa chọn tuyệt vời cho chủ sở hữu của nhiều thiết bị cũng như các doanh nghiệp nhỏ. Nó cũng được giới thiệu về độ ẩn danh trên mức trung bình, bao gồm chính sách không ghi nhật ký nghiêm ngặt và đăng ký ẩn danh.
Đăng ký và nhận 30GB free mỗi tháng.

Xem phần đính kèm 32163

Trả lời

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Có anh em nào bị mất 30GB này ko?
TK của mình tối nay check bị mất, chỉ còn 2GB, xong còn bảo chưa xác nhận email, trong khi mình đã làm đủ rồi.
Thế là lại xác nhận lại email, r lại nhập PEACE thì lại lên 30GB.

mrJaden

Rìu Bạc

Mình thử trên ipad thì k nhập code đc, nó báo thế này mới sợ???
Sr ad, mình up ảnh qua vnz hosts mà k up đc nên phải up host khác, ad thông cảm :(

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT

Mình thử trên ipad thì k nhập code đc, nó báo thế này mới sợ???
Sr ad, mình up ảnh qua vnz hosts mà k up đc nên phải up host khác, ad thông cảm :(
Nó báo tk của bạn hiện tại là 50gb free, nếu bạn nhập code 30gb kia vô thì lưu lượng 50gb của bạn sẽ mất và chuyển qua 30gb đó 😂