Thảo luận - Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project | Page 425 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

hiennvl12

Rìu Sắt Đôi
👉 Release Preview Channel (26-9-23)
✈️ 22621.2361
💻 Windows 11 2022 Update (Version 22H2)
bản chính thức đợi đến tháng 10
LCU CUSTOM KB5030310
Link Lung
________gói EP Windows11.0-KB5027397-x64_PSFX (KB5030310)
gỡ gói 5027397 cũ trước khi up

p/S:lcu kb5030310 này cũng có thể up cho 2283
beta thì chưa thử
gói EP mới 26-9-23 link bên dưới
nhờ sếp đổi KB5027397 nó về .MSU ạ{beauty}{beauty}

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Tôi mới thử ở topic khác với MAS cho bản Pro N for Workstations trên máy ảo, không lấy được DL, nó có thêm cái dòng delete như hình, dòng này trước đây tôi không thấy:

- Đúng rồi bác, Mas các phiên bản không còn lấy KT số nữa rồi (từ 25/9/2023 thì phải_hôm đó cháu test thấy lỗi như ảnh bác đưa lên, hiện còn Reload là lấy đc KT số nhưng Reload cháu không tin lắm_vì test lấy đc KTS nhưng cài lại đúng phiên bản đó không kích hoạt lại KTS đc mà Reload khi chạy cài cắm nhiều thứ nghi ngờ quá).

caheobac

Gà con
thanks a!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

- Đúng rồi bác, Mas các phiên bản không còn lấy KT số nữa rồi (từ 25/9/2023 thì phải_hôm đó cháu test thấy lỗi như ảnh bác đưa lên, hiện còn Reload là lấy đc KT số nhưng Reload cháu không tin lắm_vì test lấy đc KTS nhưng cài lại đúng phiên bản đó không kích hoạt lại KTS đc mà Reload khi chạy cài cắm nhiều thứ nghi ngờ quá).
Cảm ơn cháu đã chia sẻ thêm thông tin, bác chưa hiểu về Reload, nó là tools khác hay sao cháu? Có phải giống tools Reload mà từ lâu mình hay dùng cho Win 7 không?

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Cảm ơn cháu đã chia sẻ thêm thông tin, bác chưa hiểu về Reload, nó là tools khác hay sao cháu? Có phải giống tools Reload mà từ lâu mình hay dùng cho Win 7 không?
- Đúng là tool Reload dùng từ thời W7 đó ạ (tác giả mới cấp nhật cho Win 11 ạ).

nho nguoi

Rìu Chiến Chấm
Tin vui: Mas 2.2 đã lấy lấy đc bản quyền số cho Win rồi.