Thảo luận - Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project | Page 233 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
Bạn dung nói là win ở topic này ko mod ko lite , gốc pack vẫn là của mic
Nhưng người lắp ráp các pack lại để thành 1 iso , và người dùng như tôi đã dùng cảm nhận nó NGON như là được uống rượu đế gò đen vậy :D
Quan trọng người ráp các pack của Mic lại phải đủ trình, hiểu sâu và chuẩn để cho ra các iso ko lỗi và tốt.
Chứ ai cũng làm được thì topic này đã ko tồn tại lâu như thế này rồi! ;)
P/s: cũng nhờ trao đổi thảo luận qua lại thế này, những kiến thức mình hiểu chưa đúng/sai lại được tiếp tục rút kinh nghiệm, ngày càng tốt hơn!

Luudanxi

Rìu Chiến Chấm
Bạn dung nói là win ở topic này ko mod ko lite , gốc pack vẫn là của mic
Nhưng người lắp ráp các pack lại để thành 1 iso , và người dùng như tôi đã dùng cảm nhận nó NGON như là được uống rượu đế gò đen vậy :D
Hê hê, bữa nào làm một bữa "gò đen" nhé :)

dungltcd

Lạt Ma
Quan trọng người ráp các pack của Mic lại phải đủ trình, hiểu sâu và chuẩn để cho ra các iso ko lỗi và tốt.
Chứ ai cũng làm được thì topic này đã ko tồn tại lâu như thế này rồi! ;)
P/s: cũng nhờ trao đổi thảo luận qua lại thế này, những kiến thức mình hiểu chưa đúng/sai lại được tiếp tục rút kinh nghiệm, ngày càng tốt hơn!
Cùng lắm cũng chỉ là thợ xây tốt thôi, Kiến trúc và nguyên liệu vẫn là MS.

PS: topic này nhiều bạn nhầm lung tung lắm !!!

vietanh77

Rìu Bạc Đôi

PS: topic này nhiều bạn nhầm lung tung lắm !!!
Là vì topic được trao đổi thảo luận rất nhiều, lại cả Windows 10 và Windows 11. Nên nếu ko theo dõi được đầy đủ và đúng mạch của từng anh W10 và W11, thì sẽ xảy ra nhầm lẫn thôi (trong đó có mình). :p

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hê hê, bữa nào làm một bữa "gò đen" nhé :)
Cái từ Nhậu là phải có tri kỷ , còn uống rượu thì có thể thưởng thức 1 mình , trước kia thì tôi cũng thích nhậu nhưng hiện nay ko còn thích nữa
Toàn dân người ta đang chăm chú theo dõi nào là cấu trúc, Edition...rồi Up với đét lẫn với lộn lung cà tung > thì hai cái "ông" này lại lôi cái vụ nhậu ra đây.
Ghét nhứt là không rủ tui he!{ah}

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
với "võ công" này tung hoành giang hồ được rồi
Cụ quá khen, chẳng qua ăn phải "bã" của mấy thằng quảng cáo cho windows mod như superlite, ghost spectre, Fbconnan vv tưởng có vài chiêu "tịch tà kiếm phổ" đòi xưng bá thiên hạ sao ? Chưa kể tới lúc nó lỗi nọ lỗi kia đi fix mất thời gian mà win càng fix càng "rách".

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Lắm lúc mình cũng muốn học "xây", nhưng đụng vô thấy trình còn "lá me" quá, nên chọn Hóng các bản xây của bạn để cài thử thôi.

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
Toàn dân người ta đang chăm chú theo dõi nào là cấu trúc, Edition...rồi Up với đét lẫn với lộn lung cà tung > thì hai cái "ông" này lại lôi cái vụ nhậu ra đây.
Ghét nhứt là không rủ tui he!{ah}
Chủ topic này và các ae ai có ghé qua Huế thì ới nhé, tôi mời đi nhậu banh xà beng! {go}