This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
last checked today, 1:22PM: bạn ấy mới check đầu giờ chiều nay bác ạ

dungltcd

Lạt Ma
Vâng bác, em có cài nhưng do update toàn bằng lệnh Dism gói bác cung cấp nên ko vào update check ạ
Để tý em check rồi đăng coi sao ạ

Thế cho nên đôi khi 1 cái ảnh nó ý nghĩa hơn ngàn lời nói, nhất là những thành phần hay thích đoán già, đoán non, đoán bừa==> spam topic.

PS: nhắn tất cả các bạn đang cài bản EnterpriseS, IoTEnterpriseS build 22621, 22622, 22000 ở topic này.
Do không còn hứng thú với chủ đề của topic này, và thời gian có hạn !
Mình sẽ không còn hỗ trợ những bản này nữa==> đồng nghĩa từ nay sẽ không làm những gói Customized LCU để update cho những bản này.
Các bạn có thể cài bản EnterpriseG hoặc những Editions khác từ MSFT để có thể update online.
Đồng thời từ nay mình cũng sẽ không làm ISO mới cho những SKUs này nữa ==>như vậy ISO 22621.1 S, G là ISO cuối cùng mình cung cấp ở topic này.

Cảm ở tất cả đã tham gia test !

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Bác ơi, thật là tin buồn. Hy vọng bác nghĩ lại cho anh em được dùng tiếp các bản EnterpriseS, IoTEnterpriseS của bác ạ!

Luudanxi

Rìu Chiến Chấm
Bác @dungltcd từ bi hỉ xả cho xin cái tus thực hiện những file .msu update offline đê

Sửa lần cuối:

thanhluancklk

Rìu Sắt
Bác @dungltcd từ bi hỉ xả cho cái tus thực hiện những file .msu update offline đê
Không khuyến khích vì nếu không có 1 tý kiến thức, kinh nghiệm gì thì làm từ con số 0 là sẽ rất khó. Hơn nữa người viết tus cũng không thể diễn giải dc hết toàn bộ kiến thức, kinh nghiệm của họ ra được. Thêm vào nữa là khi đã có tus hướng dẫn thì đồng nghĩa với việc sẽ có nhiều câu hỏi đc đặt ra, nhiều vấn đề mà người làm theo không thể thực hiện dc, không phải câu hỏi nào cũng có thể trả lời hết dc.
Vote bác làm như vậy. Việc này sẽ làm cho việc update của những người ít k/n dễ dàng hơn, ít câu hỏi, ít lỗi

Sửa lần cuối:

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Mình rất hay test và hay cài những bản mới chủ pic ra. Chưa có vấn đề phàn nàn về các bản này. Còn cá nhân những ai muốn chính chủ, muốn ngon (theo nghĩa của họ) thì vào Topic này làm gì? Hãy vào trang chủ download những bản chính hãng về cài. Còn nếu đã vào vui lòng đừng coment không hay ảnh hưởng đến đại bộ phận những người thích test những bản này của chủ píc như mình. Không yêu xin hãy đừng nói lời cay đắng. Chính chủ update như bản update vừa rồi của Microsoft mà dính Bilocker thì ra đấy mà lấy dữ liệu. Vẫn mong chủ píc phát triển các bản tiếp theo.

nho nguoi

Rìu Chiến Chấm
PS: nhắn tất cả các bạn đang cài bản EnterpriseS, IoTEnterpriseS build 22621, 22622, 22000 ở topic này.
Do không còn hứng thú với chủ đề của topic này, và thời gian có hạn !
Mình sẽ không còn hỗ trợ những bản này nữa==> đồng nghĩa từ nay sẽ không làm những gói Customized LCU để update cho những bản này.
Các bạn có thể cài bản EnterpriseG hoặc những Editions khác từ MSFT để có thể update online.
Đồng thời từ nay mình cũng sẽ không làm ISO mới cho những SKUs này nữa ==>như vậy ISO 22621.1 S, G là ISO cuối cùng mình cung cấp ở topic này.

Cảm ở tất cả đã tham gia test !

>>>> Ui bác ơi! em còn đợi ISO win 12 của bác.bác bận thì không nói gì,rảnh rỗi bác hỗ trợ anh em tý nhá, vắng bác topic đồng nghĩa "chết" thương bà con đi bác !