This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Hôm nay cài lại máy bản Windows 10 Enterprise LTSC 2019 thấy key của bạn này có bạn đưa lên trên Facebook từ ngày 19. 01. 2019 vẫn còn kích hoạt được. Anh em nào cần thì dùng nhé ( kiểm tra còn hơn 47000 lần kích hoạt nữa)
Key :
View hidden content is available for registered users!

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình đang win 10 pro bản quyền có lên được không bạn?

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Bản LTSC này có nặng hơn LTSB không mấy bạn? Mình cài trên máy ảo mà thấy nó chạy lâu quá.
Bản chất LTSB và LTSC là một, chỉ khác cách gọi tên bạn à. Đến năm 2018 thì Microsoft đổi tên từ Long-term Servicing Branch (Nhánh dịch vụ dài hạn) thành Long-term Servicing Channel (Kênh dịch vụ dài hạn) thôi. Bản LTSC nặng hơn vì sau 3 năm, đương nhiên Microsoft phải bổ sung các tính năng mới hơn cùng với các bản vá lỗi so với bản LTSB 2016 rồi.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nặng hơn hay ko thì chưa biết có chắc , nhưng 2019 là sự cải tiến từ năm 2016 vì vậy nhiều người dùng nhận xét nó hay hơn caí 2016 vừa rồi

tamngm

allons-y!
Nặng hơn hay ko thì chưa biết có chắc , nhưng 2019 là sự cải tiến từ năm 2016 vì vậy nhiều người dùng nhận xét nó hay hơn caí 2016 vừa rồi
Cháu cài bản LTSC 32bit, cộng thêm cả O2019 (word + excel + powerpoint), chiếm chỉ khoảng 10-11Gb ổ cứng. Bản LTSC này dùng rất tốt ạ.

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Cháu thì thích màu mè nên toàn dùng các bản Windows đầy đủ chức năng thôi, thành ra cũng chưa có điều kiện test các bản LTSB và LTSC. Chỉ có gần đây cháu cài thử vào một máy ở công ty do người dùng họ kêu chậm thôi, bớt được khoản update và lược các ứng dụng không cần thiết thấy nhẹ nhàng hơn hẳn bác ạ.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
19 năm là số năm có giới hạn.
Key trên kích hoạt vĩnh viễn vẫn hơn - Đành rằng nữa năm là cài win bản khác hay thay máy.
Kích hoạt thì quá dễ dàng: Trên LTSC 19 năm > Add cái key trên > Kích hoạt ngay và luôn!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Thời điểm đầu T10/2018 khi LTSC mới được phát hành >Mình đã có bài bên vnz.com về cài đặt LTSC 2019!
Kết luận: LTSC2019 thừa sức thay thế LTSB 2016.
Đây là bản LTSC 2019 x86 with EDGE cài đặt mới trên máy LTSB 2016 từ 04/10/2018 - dùng hàng ngày đến nay: Trước đây được Nạp SKU Pro kích hoạt BQS Pro - Nay kích hoạt lại theo Key EnterpriseS OEM:

Edge trên LTSC 2019 x86 đây:

Vì lý do riêng nên cài x86/4GB Ram - chỉ nhận 3.1GB

Nặng hay nhẹ thì tuỳ các bạn đánh giá nhé!

Sửa lần cuối:

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Không biết bạn có thể share phương pháp nạp SKUs cho Windows và Office không ạ? Mình thấy đây là một phương pháp hay và tiện, không mất thời gian xóa đi cài lại Windows/Office. Mình có tìm kiếm thử nhiều lần nhưng không thấy có trên Google (có thể mình dùng từ khóa sai). Nếu bạn có thể share được thì tốt quá hoặc cho mình xin hướng dẫn tiếng Anh cũng được.

Cảm ơn bạn nhiều!

Badgirls

Búa Đá
https://drive.google.com/file/d/1R2gNIIDzpTWLcCKav_ziNt6snXSt3PTM/view
pass giải nén : trogiup24h
Nguồn: http://www.dichvumaytinh247.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.