Chia sẻ - WiFile Explorer v.3.1.1.0 (Full Paid) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ WiFile Explorer v.3.1.1.0 (Full Paid)

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Mod Info : Full Paid Version

Nếu bạn muốn quản lý các tập tin trên điện thoại một cách nhanh chóng và hiệu quả nhất, hãy tải WiFile Explorer về máy để sử dụng ngay. Ứng dụng này giúp bạn quản lý các tập tin hoặc thư mục mặc định thông qua trình duyệt web bằng mạng wifi. Ngoài ra, bạn có thể di chuyển, sao chép, xóa hoặc tạo các tập tin trên thiết bị của mình một cách dễ dàng. Ứng dụng này sẽ cung cấp cho bạn những tính năng tuyệt vời để quản lý các tập tin chỉ với một vài thao tác đơn giản.

WiFile Explorer

ỨNG DỤNG QUẢN LÝ THÔNG MINH​

Thông qua các trình duyệt web trên máy tính như Chrome, Edge, Internet Explorer, Firefox, Opera, bạn có thể quản lý và chuyển các tập tin dễ dàng bằng mạng wifi mà bạn đang kết nối. Với WiFile Explorer, bạn có thể sao chép các tệp và thư mục từ điện thoại sang máy tính bằng cách kéo và thả để quản lý dễ dàng hơn. Ngoài ra, bạn cũng có thể sao chép nhiều tệp và thư mục cùng một lúc để di chuyển chúng nhanh hơn. Bạn cũng có thể tạo thư mục mới, đổi tên hoặc xóa chúng trên điện thoại trực tiếp từ máy tính.

LỢI ÍCH CỦA ỨNG DỤNG​

Khi sử dụng trình quản lý tệp WiFile Explorer, bạn sẽ không còn cảm thấy bối rối hay phức tạp khi sắp xếp các tệp trên điện thoại của mình. Bạn sẽ quản lý các tệp và thư mục trên máy tính của mình thông qua các trình duyệt web trên máy tính kết nối với điện thoại và giúp bạn di chuyển, sao chép, xóa và tạo tệp một cách dễ dàng. Ứng dụng này sẽ rất tiện lợi cho bạn khi ở xa máy tính và giúp bạn vẫn có thể kết nối với chúng để làm việc. Đây là một ứng dụng thực tế mà bạn cần sở hữu trên thiết bị của mình để kiểm soát dữ liệu một cách hiệu quả và nhanh chóng.

WiFile Explorer
WiFile Explorer

CÁC CHỨC NĂNG CƠ BẢN CỦA ỨNG DỤNG​

WiFile Explorer thực sự đã làm rất tốt nhiệm vụ của mình với những chức năng cơ bản nhất. Nó đã làm hài lòng người dùng và đáp ứng mọi yêu cầu về quản lý không gian lưu trữ trên thiết bị. Ngoài ra, bạn có thể tìm chính xác vị trí tải xuống và duyệt các tệp một cách thuận tiện và dễ dàng nhất có thể. Ứng dụng cung cấp các chủ đề có sẵn để người dùng lựa chọn và thay đổi màu sắc của giao diện để sử dụng theo ý muốn của mình.

QUẢN LÝ BỘ NHỚ NỘI BỘ VÀ THẺ SD​

Người dùng có thể dễ dàng quản lý dữ liệu trong bộ nhớ, lưu trữ đám mây và thẻ SD như ảnh, video, nhạc, tài liệu từ máy tính mà bạn kết nối để quản lý. Mặc dù WiFile Explorer này có cấu hình, giao diện và các tùy chọn đơn giản nhưng nó hoạt động rất hiệu quả và được nhiều người dùng đánh giá cao. Ứng dụng này giúp bạn quản lý dữ liệu một cách trơn tru mà không cần kết nối cáp hay bất kỳ thiết bị USB nào. Bạn chỉ cần hai thiết bị: điện thoại và máy tính kết nối mạng wifi; bạn có thể dễ dàng thao tác và làm việc với chúng.

WiFile Explorer
WiFile Explorer

NGÔN NGỮ VÀ GIAO DIỆN​

Giao diện của ứng dụng rất thân thiện và dễ sử dụng mà không cần kiến thức phức tạp về công nghệ thông tin. Bạn sẽ có thể làm quen với ứng dụng rất nhanh chóng mà không cần bất kỳ hướng dẫn nào. Tất cả những gì bạn cần làm là kết nối điện thoại di động với máy tính thông qua trình duyệt web và nhấn vào biểu tượng phích cắm để tham gia, sau đó ứng dụng sẽ hoạt động và bạn có thể quản lý tệp tin nhắn trực tiếp từ máy tính của mình.

Download:
XDNHV

WiFile Explorer v.3.1.1.0 (Full Paid)​