Chia sẻ - Volume Activation Management Tool (VAMT) - Cài đặt và kiểm tra lượt kích hoạt Product Key | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Volume Activation Management Tool (VAMT) - Cài đặt và kiểm tra lượt kích hoạt Product Key

Bạn có muốn sử dụng VAMT

• Tổng số lượt bình chọn
    31

duonglinh2

Rìu Bạc
Mình cho vào có khi mấy chục key nó vẫn chạy bình thường mà, có khi chạy load rất nhanh có khi load hết gần 5p, nhưng không bị báo như trên bao giờ, qua cài lại win lên build đã save key vào VAMT rồi nhưng lúc chuẩn bị cài lại lại quên không đưa file đó qua ổ khác,cài win xong mới nhớ thía là toi hơn 1000 cai key...haizazi...
dùng phần mềm lấy dữ liệu vẫn lấy lại được mà . với lại bạn có check được các key loại khác không hay chỉ check được key MAK

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
dùng phần mềm lấy dữ liệu vẫn lấy lại được mà . với lại bạn có check được các key loại khác không hay chỉ check được key MAK
Cái file đó nó nằm trong thư mục VAMT bên ổ C đó bác, lúc cài lại win thì mình vào custom xóa hết phân vùng cũ trong ổ C rùi, không bác chỉ check được key Mak thôi bác ạ, key OMEM thì nó chỉ hiện như vậy thôi bac

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
của mình cũng thế đây kì lạ sao mình không chèn được ảnh vào nhỉ lỗi đây bạn up ảnh trang nào thế @philongphongvan
Mình vẫn úp bình thường mà, cái nào lớn hơn 150mb thì mình mới up, còn dưới thì mình chỉ sau khi post mình edit chèn ảnh vào lại thôi bạn

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
mình cũng gặp cái này vơi tình trạng add nhiều key cùng 1 lúc thì bị .còn add ít tí thì không sao . chưa biết cách giải quyết lên hiện tại chỉ add 10 key trở xuống . hóng cách fix . tiện mình hỏi luôn ở đây có ai dùng cái này check được key OEM và RETAIL không . mình chỉ check được key MAK
Mình phân loại sang db khác. Mình chỉ giữ Win7, W8, W10 và O16 trở lên trong cùng db. Refresh tẹt ga rồi.
Mình cho vào có khi mấy chục key nó vẫn chạy bình thường mà, có khi chạy load rất nhanh có khi load hết gần 5p, nhưng không bị báo như trên bao giờ, qua cài lại win lên build đã save key vào VAMT rồi nhưng lúc chuẩn bị cài lại lại quên không đưa file đó qua ổ khác,cài win xong mới nhớ thía là toi hơn 1000 cai key...haizazi...
Khổ thân bác!
Bác gửi luôn db cho e đây, em giữ giùm bác!
Mới bắt đầu, em chỉ nhận backup hàng tuần thôi bác nhé!. Từ từ nâng tần suất sau bác ạ
{sexy_girl}

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình phân loại sang db khác. Mình chỉ giữ Win7, W8, W10 và O16 trở lên trong cùng db. Refresh tẹt ga rồi.

Khổ thân bác!
Bác gửi luôn db cho e đây, em giữ giùm bác!
Mới bắt đầu, em chỉ nhận backup hàng tuần thôi bác nhé!. Từ từ nâng tần suất sau bác ạ
Là lấy lại được key hả bác? Gởi db như thế nào ạ? Mình không hiểu rõ ý bác nói.?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
ý bác ấy là xuất file xong gửi bác ấy giữ dùm cho . up xong vào sửa cuối cùng cũng đăng được hình
À xuất file thì mình biết hjhj, ý mình ở trên là bữa kia xuất ra tính lưu qua ổ khác rùi mới cài lại win, ai dè xuất xong lay hoay deactive cái key Malwarebyte for Team Business để lát cài lại win xong add vô lại ai dè quên mất lưu cái list key kia đi, cài win xong lúc tính add vô lại thì mới nhớ đó bác, nhớ ra thì xong mứt rồi :p

dtdung77

Rìu Vàng
Đã thiết lập cấu hình như hướng dẫn, mấy hôm trước thì chạy bình thường. Nhưng hôm nay mở ra thì báo lỗi vậy, bạn nào biết khắc phục chỉ giúp. Thank

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Là lấy lại được key hả bác? Gởi db như thế nào ạ? Mình không hiểu rõ ý bác nói.?
Không cần gửi nguyên gốc cái db đâu bác! Mà bác gửi nó cho e cũng được, đằng nào e cũng dư dung lượng mừ!
Bác mà ngại tốn băng thông thì bác cứ export nó ra rồi quăng em. Em sync hàng giờ cho bác!!! {look_down}

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Đã thiết lập cấu hình như hướng dẫn, mấy hôm trước thì chạy bình thường. Nhưng hôm nay mở ra thì báo lỗi vậy, bạn nào biết khắc phục chỉ giúp. Thank
Cái này do bạn đổi Computer name nên nó đọc không ra đường dẫn, để sửa thì có 2 cách
1. Bạn trả lại tên Computer name như lúc trước
2 Sửa lại đường dẫn lại như dưới:
Server: tên computer name hiện tại\SQLExpress
Database: tên computer name hiện tại\VAMT

Sửa lần cuối:

dtdung77

Rìu Vàng
Cái này do bạn đổi Computer name nên nó đọc không ra đường dẫn, để sửa thì có 2 cách
1. Bạn trả lại tên Computer name như lúc trước
2 Sửa lại đường dẫn lại như dưới:
Server: tên computer name hiện tại\SQLExpress
Database: tên computer name hiện tại\VAMT
Mình đã tìm ra nguyên nhân rồi. Không phải do mình đổi tên máy tính đâu, tên máy tính vẫn vậy. Lỗi này xảy ra là do thằng SQL Server (SQLEXPRESS) không chạy trong các dịch vụ (Services) của windows. Khắc phục bằng cách bấm phím Win+R, nhập lệnh Services.msc. Sau đó tìm SQL Server, kích đúp vào vào chọn Start là được.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Không cần gửi nguyên gốc cái db đâu bác! Mà bác gửi nó cho e cũng được, đằng nào e cũng dư dung lượng mừ!
Bác mà ngại tốn băng thông thì bác cứ export nó ra rồi quăng em. Em sync hàng giờ cho bác!!!
uki bác inbox nhá :)