This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

cantcn

Búa Gỗ
Các bác, chú, anh, chị, bạn bè ai có key (hoặc cách kích hoạt phần mềm ispring suite 9.3.6) thì cho em xin với ạ. em cần phần mềm này để soạn giáo án, sử dụng phần mềm ispring được chia sẻ trên mạng không thể kích hoạt được (em cài offie 2019) toàn báo lỗi. mà dùng bản trial thì khi xuất bản bài giảng bị đóng dấu bản quyền. em cảm ơn !

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Bản mới nhất hiện giờ là 9.3.1, bạn có thể xem video hướng dẫn cài đặt (ngày 16/12/2018 mới đây) và link tải ở phần mô tả của video (quá trình cài và thuốc thành công). Có 1 số lưu ý ở trong video đó đều ghi hết rồi bạn nhé

culidiferrari

Búa Gỗ
Cho mình xin bản itools 4 portable với (bản ở trên mình dowload k đc vì máy nhận virus và phải đổi đuôi ko chạy đc) rất cảm ơn

camon

Búa Đá
Lỗi đó là : khi mình cài phần mềm Nero Platinum 2019 Suite v20.0.05900 Full Cr@ck, mà bạn gửi cho mình( Bạn nói là bạn lấy bên tinh tế ) xong , màn hình hiên thông báo finish , nhưng màn hình desktop không hiện icon nero , mình chạy thuốc kèm theo thì màn hình desktop báo chưa cài đặt nero , mặc dù mình đã cài đặt xong và bấm finish trên bảng thông báo màn hình desktop. Có thể bạn cho mình phần mềm khác Nero Platinum 2019. Cám ơn bạn nhiều

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT

- Bạn tham khảo tại đây xem có giúp đc cho bạn hay không nhé!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin bản itools 4 portable với (bản ở trên mình dowload k đc vì máy nhận virus và phải đổi đuôi ko chạy đc) rất cảm ơn

Máy mình dùng Avast phiên bản Premier tải về và chạy lên không có thông báo gì, hoàn toàn bình thường (như hình mình đã test trên máy cá nhân). Bạn tắt tính năng bảo vệ của antivirus hoặc cho nó vào danh sách loại trừ là ổn nhé
Chúc bạn vui

========

Một số phần mềm khi cài đặt thì mặc định của nó không tick vào ô "Create an icon to desktop", vậy nên khi cài biểu tượng phần mềm không nằm ngoài màn hình nhưng nằm ở bên trong thư mục cài đặt. Bạn phải copy file thuốc vào bên trong thư mục cài đặt, sau đó mở file đó lên, nhấn nút P@tch thì sẽ được. Như bạn nói nó báo chưa cài đặt Nero là do file thuốc không được copy vào đúng chỗ, nên nó không nhận diện được file .exe của phần mềm thôi
Chúc bạn vui

cantcn

Búa Gỗ
em làm đúng theo hướng dẫn trên video mà vẫn bị cái lỗi này ạ.

Attachments

• Screenshot (13).png
    103.6 KB · Lượt xem: 24

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
em làm đúng theo hướng dẫn trên video mà vẫn bị cái lỗi này ạ.

Với lỗi phiên bản iSpring Suite thì sẽ hiển thông báo iSpring Suite components have been corrupted or not installed properly. Please re – install the product.

Lỗi này là do phiên bản PowerPoint không cùng phiên bản với hệ điều hành Windows 32-bit và Windows 64-bit (ví dụ Office x64 phải cài trên Windows 64-bit). Cách khắc phục đó là gỡ phiên bản đang dùng rồi cài đặt lại phiên bản mới.

culidiferrari

Búa Gỗ
mình dowload về là file iTools4_4416_Portable7z.exe.rename

đây là sau khi cài ko biết máy có bị làm sao ko

Sửa lần cuối:

cantcn

Búa Gỗ
- Trên Win 10 x64 LTSB, Office2016 mình cài 1 lần là OK:Xem phần đính kèm 1062
em cảm ơn mọi người đã giúp đỡ, e cài được rồi ạ. tuy nhiên lại phát sinh lỗi Uoffice ( chuyển đổi font chữ) không chạy được trên office 64 bit. anh (chị) có thể giúp em giải quyết lỗi không ạ? e chuyển font bằng unikey cũng được nhưng lâu và không tiện như khi dùng Uoffice ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình dowload về là file iTools4_4416_Portable7z.exe.rename

đây là sau khi cài ko biết máy có bị làm sao ko

Mình cũng đang dùng đây, bạn scan ra như thế thì trăm phần mềm cái nào cũng vậy cả. Phần mềm này nhiều người dùng, nguồn uy tín nên bạn khỏi lo. Và cái này là dạng Portable chạy lên luôn là xong, không cần phải cài
Chúc bạn vui
======
help me about bitdefender 2019 licence keys win 10 pro 64bits thanks

Now it doesn't have the license key files for BitDefender 2019 version, but just have for the older versions. If you like using the older versions, there have many license key files for you finding on Google. But I think you will just like using newest version, and here's a reset trial file you can use.
Instructions:
1. Download and install setup file from homepage.
2. Use 30 trial days until this software is expired.
3. After that, run reset tool as an administrator.
4. Click reset now button.
5. Done and enjoy!
Notice: This reset tool can be identified as a virus/malware by antivirus softwares. So you need to consider and think very carefully before using! And you can use the Freeware version of this software, it's working very well on my personal computer.
Good luck and happy!
======

Mình không dùng cái này nên không dám bàn sâu về chuyên môn. Nhưng theo ý mình, bạn có thể:
1. Dùng phiên bản khác của Uoffice.
2. Dùng phần mềm khác cùng tính năng như Uoffice nhưng nhanh hơn Unikey.
Và khi chuyển đổi, nó báo lỗi gì vậy bạn?

Nhờ nhóm tìm giúp cho mình các phần mềm bản Full (Windows 7 32 bit) sau: IObit Software Updater / MediaMonkey Gold / Photo Stamp Remover. Xin chân thành cảm ơn nhóm!!!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình các phần mềm bản Full (Windows 7 32 bit) sau: IObit Software Updater / MediaMonkey Gold / Photo Stamp Remover. Xin chân thành cảm ơn nhóm!!!

1. IObit Software Updater 1.0.0:
Link video hướng dẫn (nóng hổi ngày 28/12/2018):
2. MediaMonkey Gold (đã test trực tiếp trên máy cá nhân):
Sử dụng file key để đăng ký bản quyền.
3. Photo Stamp Remover thì mình đã tải hơn chục bản ở trên mạng, từ thuốc, patch, key nhưng tất cả đều không hoạt động được. Tuy nhiên có thể sử dụng trial được bằng cách lùi thời gian lại từ thời điểm bạn cài phần mềm trên máy tính (ví dụ cài 31/12/2018 thì chuyển thời gian thành 01/11/2018) sẽ có thêm 60 days trial (hoặc nhiều hơn nữa). Khi sử dụng bản trial, có thể sửa ảnh, nhưng không save được, nhưng có thể dùng 1 phần mềm khác để chụp ảnh lại và tách riêng ảnh bạn sửa ra. Link download:
Chỉ dùng file cài đặt, không dùng file key.

ChajCk

Gà con
Giúp mình hai phần mềm này nhé:
1. SuperCache 64 bit
2. PrimoCache

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Giúp mình hai phần mềm này nhé:
1. SuperCache 64 bit
2. PrimoCache

1. SuperCache 5.2.1253 Full:
Đã test trên máy cá nhân:

2. PrimoCache 3.0.2 Full:
Đã test trên máy cá nhân.

Vào topic bên dưới để xem rõ hơn:
Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hj. Bác thử tìm xem có kiếm được phần mềm kế toán Bravo không nhé!

Có 2 điều như sau:
1. Phần mềm này là phần mềm Việt Nam nên không nhận tìm kiếm thuốc, chỉ tìm xem cách nào sử dụng trial được thôi.
2. Phần mềm này bản thân nó cũng chưa có thuốc.
Vậy nên bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí (hoặc có phí) nhưng có cách dùng lâu dài!