Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

dsang

Búa Gỗ Đôi
Nhờ các bạn giúp tìm thuốc tốt cho Time Boss (pro) , tôi có tìm thuốc nhưng được 1 thời gian là có thông báo hết thời gian trial . Cảm ơn !

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

callouz235

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Vietmap XM, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Vietmap XM, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Bạn vào link trang chủ bên dưới:
Ở trong trang đó nó có hướng dẫn sử dụng reset trial phần mềm, mình xin trích lại từ trang nguồn như sau:
Xem video hướng dẫn cài đặt phần mềm VietMap XM – Microstation V8i SS3 từ A đến Z
Lưu ý: Nếu phần mềm Microstation V8i Select serries 3 hết hạn 30 ngày sử dụng (phần mềm báo 0 ngày sử dụng thử còn lại và chỉ dùng được 15 phút rồi tắt) thì ta chạy file Reset30Day.exe trong thư mục C:\VietMapXM
Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Giúp mình tìm key hay -censor- của windows repair mới nhất của tweaking với. Link: https://www.tweaking.com/content/page/windows_repair_all_in_one.html

Cái này phải là bản pro và mới nhất mới nên dùng bởi vì nó cập nhật mới nhất cho windows 10 ver mới. Nếu key hay -censor- mà update được nữa thì tốt quá. Thank bác !!!

Mình gửi 1 số key (mình lấy trên Youtube mới upload ngày hôm qua) qua tin nhắn của bạn bạn check nhanh xem sao nhé :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình thuốc phần mềm Dcad 3.0, Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

1. Phần mềm này là phần mềm Việt Nam có phí, nên nhóm sẽ không thể giúp bạn!
2. Bản thân phần mềm này cũng không có thuốc, chỉ còn cách duy nhất mua (giá cực rẻ) ở trên mạng share rất nhiều!
3. Nếu bạn không muốn mua, bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí!
Chúc bạn vui vẻ!
=======
mod tìm hộ mình bản OfficeTab 13.1 full key, mình có bản có key nhưng ko đúng dùng đc 2 tháng là bị block

Mình đã test bản repack bên dưới do bác locb2 up lên, bạn chỉ cần cài là xong!

Sửa lần cuối:

chungtien94

Búa Đá
Nhờ chú Admin tìm giúp phần mềm irfanview 32&64 bit win 7, 8.1, 10. cảm ơn chú Admin.

Ton Thang

Rìu Sắt
2. Bản thân phần mềm này cũng không có thuốc, chỉ còn cách duy nhất mua (giá cực rẻ) ở trên mạng share rất nhiều!
3. Nếu bạn không muốn mua, bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí!
Chúc bạn vui vẻ!
=======

Ở diễn đàn mình có người post về phần mềm này rồi (bản repack) bạn vào bên dưới:
cảm ơn bạn !

Salrk

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm AirSever, Windows 10 64bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ chú Admin tìm giúp phần mềm irfanview 32&64 bit win 7, 8.1, 10. cảm ơn chú Admin.

Đã test phần mềm này cho bạn, key hoạt động tốt. Sử dụng key để đăng ký bản quyền phần mềm (nhớ ngắt kết nối mạng nhé) :)

Chúc bạn vui vẻ ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm AirSever, Windows 10 64bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Phần mềm này không có thuốc rồi bạn ạ :) Bạn xem có phần mềm nào khác cùng tính năng với phần mềm này thì bạn dùng nhé :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn :)
========
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm gcadas , Windows 10 64bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Ngoài ra phần mềm này có phiên bản Free (gCadasCE). Hy vọng bạn có thể khai thác được hết tính năng mà bản miễn phí đem lại.

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm ultramon , Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm
Bạn cứ nghỉ ngơi đi, mình sẽ test phần mềm này cho bạn và trả lời sớm nhất :D

Đã test Ultramon bản 3.4.1 dành cho bạn, hàng hoạt động tốt

Có 2 files x32 và x64 setup cùng với "hàng" ở bên trong luôn.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Hold'em Manager 2 cho Windows.
https://www.holdemmanager.com/
Xin chân thành cảm ơn nhóm

Mình xin trích lại nội dung từ trang worldpokerdeals như sau:
Lần đầu tiên được giới thiệu vào năm 2016, phần mềm thống kê poker nổi tiếng, Hold’em Manager được phát triển bởi công ty phần mềm Max Value Software, LLC với phiên bản thử nghiệm thứ 3. Tuy nhiên, chỉ có 1,000 người chơi được trải nghiệm phiên bản thử nghiệm này. Vào tháng 3 năm 2017 đánh dấu sự kết thúc của giai đoạn thử nghiệm, và tất cả người chơi có tài khoản đều có thể sử dụng Hold’em Manager 3 Beta. Với những ai đã mua phiên bản Hold’em Manager 2 sau 28/10/2016, phiên bản mới sẽ được cung cấp miễn phí.

Để tải phần mền, nhần vào đây, để dẫn đến trang web của Hold’em Manager 3. Sau đó, chọn “Register My HM3 Beta”. Bạn sẽ được dẫn đến trang đăng nhập. Sau khi điền email và mật khẩu, nút “Download HM3” sẽ hiện ra. Sau khi cài đặt, bạn đã có thể trải nghiệm được hết tính năng của phần mềm. Truy cập trang hỏi đáp Full FAQ, hoặc trang Youtube, để được giới thiệu toàn bộ tính năng mới của Hold’em Manager 3.

Link bản beta 3:

Chúc bạn vui vẻ ;)