Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

fcbkataly56

Búa Gỗ Đôi
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Revo Uninstaller 4.0.5, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Revo Uninstaller 4.0.5, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Trong diễn đàn mình đã có 1 topic về phần mềm này, mọi thành viên test đều ok bạn nhé :)
Hoặc bản Portable còn chất lượng hơn:
=======
Reflector 3 (3.2.0) - Windows 10 x64
Xin chân thành cảm ơn nhóm!

Reflector 3.2.0.401 64 bit:
File "thuốc":

Bạn copy file ở link thuốc vào thư mục cài đặt phần mềm rồi chạy lên là xong!
Chúc bạn vui vẻ :)

pr0lata09

Gà con
Mình xin trích lại nội dung từ trang worldpokerdeals như sau:

Link bản beta 3:

Chúc bạn vui vẻ ;)
mình có làm theo thử nhưg nó hiện ra như này:
Registration for the HM3 Beta is only available to users with an HM2 license. The HoldemManager.com account that you are currently logged into does not contain an HM2 license. Please purchase an HM2 license to gain access to the HM3 Beta.
Hình như chỉ ai có bản hm2 license thì mới tải đc hm3 thôi ấy bạn, mìh có tìm thử link download hm3 nhưg k có

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình có làm theo thử nhưg nó hiện ra như này:
Registration for the HM3 Beta is only available to users with an HM2 license. The HoldemManager.com account that you are currently logged into does not contain an HM2 license. Please purchase an HM2 license to gain access to the HM3 Beta.
Hình như chỉ ai có bản hm2 license thì mới tải đc hm3 thôi ấy bạn, mìh có tìm thử link download hm3 nhưg k có

Ok bạn! Mình đọc lại rồi, lúc đấy đọc lướt qua không nhìn kỹ lắm thấy có cho kích hoạt nên gửi bạn, vì lúc đó đang bận công chuyện nên gửi cho bạn luôn cho nhanh. Giờ mở lên thấy như vậy thì bạn phải chờ mình thôi, để mình test 1 số bản "thuốc, reset" mà mình tìm được ở trên mạng xem có chạy ổn không rồi phản hồi lại bạn sớm nhất nhé :)
Chúc bạn siêu vui :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

thon1drao

Búa Đá
Cám ơn bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Hold'em Manager 2 cho Windows.
https://www.holdemmanager.com/
Xin chân thành cảm ơn nhóm

Mình đã test phần mềm cho bạn, tìm được 1 bản reset trial ngon lành cành đào luôn :D
Download phần mềm:

Hướng dẫn sử dụng:

Ảnh test phần mềm:

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm hộ mình phần mềm DAM Downloader

Thực ra phần mềm này nó có phiên bản Free và nâng cấp lên bản Ultimate. Mình đang tìm kiếm xem có bản thuốc, key nào hoạt động thực sự ổn định không rồi sẽ phản hồi lại cho bạn sau nhé :)
Tuy nhiên bản Free mà metastock đưa cho bạn cũng đã rất tuyệt vời rồi, cũng gần như hết tính năng so với bản Ultimate. Nhưng cá nhân mình thì vẫn trung thành sử dụng Internet Download Manager!

xKOZOx

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm ExpressVPN , Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn