This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

deathofwar

Búa Gỗ
Sử dụng fake mail là sao bác?

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
@deathofwar | Khi cài nên để ý các mục và đọc kỹ, phần nào cần thì check vào còn không cần thì bỏ check. Theo mình thì bạn cứ để y vậy nhấn next next nên mới bị vậy.
Lỗi đó là thông báo ko tải được phần mềm nhóm tab ! Cài lại và bỏ check các mục ko cần thiết là được

deathofwar

Búa Gỗ
à, mình cài được rồi, nhưng chỗ đăng ký fake mail là sao bác?
Mình cài thế này ok chưa?

Sửa lần cuối:

camon

Búa Đá
Các bạn ơi! Bạn nào có thuốc phần mềm wondershare mobile trans 1125 full , cho mình xin . Cám ơn các bạn nhiều

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

tamky

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm san nền Sumac 3.1, Windows Win7 32 bit. Trên mạng vẫn có hướng dẫn nhưng phần tìm "key" không có. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Đây là phần mềm Việt Nam, và nó có phí, quan trọng nhất là nó không có thuốc nào chữa được, chỉ còn cách mua bản quyền để ủng hộ nhà phát triển thôi bạn ạ. Hoặc bạn dùng một phần mềm khác miễn phí hoặc có phí (nhưng có thuốc) cùng tính năng để sử dụng.
Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
LonelyScreen AirPlay Receiver 1.2.15 or 1.2.16
Windows 10 x64
Xin chân thành cảm ơn nhóm!

Hiện phần mềm này mình chưa tìm thấy thuốc. Bạn vui lòng sử dụng phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí (hoặc có phí nhưng có thuốc chữa)

dsang

Búa Gỗ Đôi
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình serial phần mềm xplorer2 version 2.5.0.4. Xin chân thành cảm ơn !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

duongtuanCT

Búa Gỗ Đôi
Nhờ nhóm tìm giúp key hoạc thuốc phần mềm SmartSchedule 4.2. + win10 64bit
Lúc trước mình cài đăng ký dùng thử. Khi hết hạn dùng thử, gở ra cài lại vẫn báo hết thời hạn dùng thử. Dùng patch (tìm trên google) vẫn không được. Mong các bạn giúp
Xin chân thành cảm ơn !

Sửa lần cuối:

camon

Búa Đá
Chào bạn metastock ! Vừa qua bạn cho mình phần mềm Nero Platinum 2019 Suite v20.0.05900 Full Cr@ck , Mình đã lắp đặt nhưng bị báo lỗi( Không hiện icon nero ở ngoài màn hình destop , nên khi Cr@ck , xuất hiện bảng báo lỗi , nên mình không lắp đặt được phần mềm nero. Bạn ơi ! bạn có phần mềm nero 2019 nào khác , cho mình xin, cám ơn bạn nhiêu.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình thuốc cho phần mềm SmartGit 18.2 cho window
https://www.syntevo.com/smartgit/
Xin chân thành cảm ơn nhóm

Thuốc phần mềm này thì chưa có, nhưng bạn dùng bản bên dưới:
Mới đầu bạn dùng bạn cứ chọn 30 days trial, sau khi hết hạn bạn mở thư mục settings (thư mục này nó sẽ đẻ ra khi bạn chạy phần mềm, xóa đi và chạy lại là ổn)
=====

Phần mềm này hiện tại chưa có thuốc, mình sẽ thử một số cách và sẽ chia sẻ, thông báo cho bạn sau ngay khi có kết quả nhé
========

Bản đó mình không gửi cho bạn nên không biết sao. Nhưng mà bạn có thể nói cụ thể lỗi là gì không? Nếu có thể khắc phục được vẫn sẽ tốt hơn, tránh mất công tải lại!