Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 72 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

sang ngo

Búa Gỗ
Cho mình xin phần mềm
Microsoft Visual C++ Repack link Fshare với ??

Noan Nguyen

Búa Gỗ
Link tải dành riêng cho bạn (chỉ bạn và các thành viên trong BQT nhìn thấy):
No quote
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
Hi bạn,
Bản PowerPac7 vẫn bị đếm ngày bạn ạ!
Mình đã cố chạy nhiều lần file SetupEX để reset key mà vẫn không được bạn ạ! có cách nào ko bạn? mình đã thử chạy bằng admin.
Máy mình Win10 64bit

Hamano Kaito

Moderator
@Noan Nguyen | Bạn phải chạy tệp fix mới được, chứ bạn chạy file exe trong thư mục cài thì ko được đâu bạn ơi. Với lại mình cũng vừa test lại fix vẫn xài tốt thử thay đổi vài tháng rồi quay lại vẫn OK.
Thử tạo 1 dự án mới save lại rồi test cũng ok luôn. Mà bạn dùng Win gì vậy ? Mình chỉ mới làm fix này trên Win 8.1 chưa test trên các Win còn lại (cho hỏi luôn là dùng Win 32 hay 64b)

Noan Nguyen

Búa Gỗ
@Noan Nguyen | Bạn phải chạy tệp fix mới được, chứ bạn chạy file exe trong thư mục cài thì ko được đâu bạn ơi. Với lại mình cũng vừa test lại fix vẫn xài tốt thử thay đổi vài tháng rồi quay lại vẫn OK.
Thử tạo 1 dự án mới save lại rồi test cũng ok luôn. Mà bạn dùng Win gì vậy ? Mình chỉ mới làm fix này trên Win 8.1 chưa test trên các Win còn lại (cho hỏi luôn là dùng Win 32 hay 64b)
Hi Bạn,
Bạn cho mình hỏi "Tệp fix" là file nào vậy? Mình thấy chỉ có các file như này
Máy mình Win10 64Bit

Hamano Kaito

Moderator
À mình thấy rồi bạn ạ, tên file là "ForFun..." nên mình nghĩ ko quan trọng, chỉ vào thư mục cài đặt kiếm thôi!

Chạy tệp đó mới khôi phục ngày sử dụng lại được đấy bạn. Chứ bạn vào trong thư mục chạy sau được
Vì tệp đó nó chỉ tạo giấy phép trial, còn tệp fix trial thì nó xóa giấy phép trial rồi thực thi tệp tạo trial để bạn có thể dùng tiếp sau 14 days
Win gì cũng được miễn 64b là được (nói vậy thôi chứ từ win 7 đến 10). Còn 32b mình ko có máy nên ko làm được (nếu bạn xài 32b thì mình ko trợ giúp được)

beobeo123

Gà con
Chào bạn,

Tìm giúp mình thuốc hoặc bản portable của bất kỳ phần mềm nào để convert file .ost sang .pst (mail data file trong Outlook), mình có tìm được bài viết của bạn cho phần mềm CoolUtils OST to PST Converter, nhưng có vẻ như thuốc đã hỏng, nhờ bạn tìm giúp thuốc mới.
Thanks bạn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào bạn,

Tìm giúp mình thuốc hoặc bản portable của bất kỳ phần mềm nào để convert file .ost sang .pst (mail data file trong Outlook), mình có tìm được bài viết của bạn cho phần mềm CoolUtils OST to PST Converter, nhưng có vẻ như thuốc đã hỏng, nhờ bạn tìm giúp thuốc mới.
Thanks bạn.

Mình sẽ kiểm tra lại và tìm kiếm 1 phần mềm khác hoặc key khác nếu có. Tuy nhiên trong quá trình chờ đợi thì bạn có thể sử dụng các phương pháp convert khác (convert online là khả dĩ nhất lúc này).

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
phj4nhpr09xx Tôi đã xem một số trang của bài đăng này rất tốt, nhiều chương trình mà người dùng yêu cầu và hầu như luôn luôn được trả lời một cách khẳng định và với rất nhiều sự giáo dục, tôi chỉ có thể cảm ơn bạn vì tất cả công việc của bạn, tôi cũng mong bạn luôn vui vẻ người hợp tác trong bài viết này, một cái ôm
:) :){hug}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào bạn

Mình đã lục lọi nát google để kiếm phần mềm GetFLV v18 full Cr@ck mà ko dc nên mới nhờ tới bạn
Vậy nếu bạn có phần mềm đó thì có thể cho mình xin dc ko ?
Cám ơn bạn rất nhiều

Link download phiên bản 18 dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: D05403054

Pass giải nén: 12345

@D05403054

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Mong các bác xử lý dùm em con này với - Thank nhiều:
Mã:
Tên: PortraitPro
Phiên bản: V19
Homepage: https://www.anthropics.com/portraitpro/