This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Ok, đã đăng nhập thành công rồi.Cảm ơn bạn nhiêu!Hiện tại mình bận 1 tí việc khoảng 19h30 mình chỉ bạn cách chạy được trên win 10 nhé

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Ok, đã đăng nhập thành công rồi.Cảm ơn bạn nhiêu!Hiện tại mình bận 1 tí việc khoảng 19h30 mình chỉ bạn cách chạy được trên win 10 nhé
Như bạn đã nói phần mềm này chỉ chạy được tren NET Framework 2.0, trên Windows nói chung và Win 10 nói riêng đã tích hợp sẵn Net Framework 3.5 (trong đó bao gồm 2.0 và 3.0).Mình đã làm như sau trên máy tính Win 10 Pro x64 Version 1903 build 387:

Vào Contral Panel->chọn Program and Features-> chọn Turn Windows Features on or off-> nhìn vào menu list double click vào muc đầu tiên (NET Framewotk 3.5(includes NET 2.0 and 3.0)->hiên ra 2 list(NET 2.0 VÀ 3.0)-> đánh dấu tick chon cả 2 list-> sau đó chon OK phía bên dưới là Windows sẽ tự động download và cài đạt NET 2.0 và 3.0->sau đó khởi động lai máy tính thì có thể chạy phần mềm Foodkids 2.0 trên Win 10 version 1903 rồi đó bạn.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình cài đủ net rồi nhưng ko chạy đc. Bạn dùng win 32 hay win 64 nhỉ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

OK sếp! Mình cũng tính toán xem share kiểu gì để vừa thông tin phần mềm công khai ra ngoài nhưng lại vừa đảm bảo được bí mật việc share link. Có lẽ với những fix đặc biệt, nặng đô từ bên đó cần phải chia sẻ qua inbox hoặc là cho vào thẻ ẩn (chỉ có người được nhận và BQT là nhìn thấy link). Bên đó họ cũng chỉ share kiểu để thẻ ẩn và yêu cầu lượng LIKE nhất định, mình đang cố gắng kiếm được 1000 LIKES từ bên đó để sau này dễ bề hoạt động. Mình có dò qua rồi, fix nặng đô nhất cũng chỉ để đến 800 LIKES thôi, sắp đạt được rồi, 1-2 tháng nữa là êm

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Sao lạ vậy ta mình chạy trên máy bàn và laptop Win 10x64 đều được cả.
Mình chạy được rồi nhé. Thanks bạn.
Nó có 2 cái tick ở trong mình tick vào được rồi.
Trước kia mình chỉ tick ở ngoài mà không tick 2 cái ở trong

Cảm ơn bạn nhé.

Sửa lần cuối:

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cảm oen bạn nhiều!