Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 67 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
thực sự là mình chưa cài. đang tính học nhưng thấy chưa có thuốc nên chưa cài.
nhưng theo nhưng người đã dùng thì là dùng thử 30 ngày.
https://meslab.org/threads/link-down-cadmeister.27524/

Theo như bạn chủ cho file đó nói thì bản này chỉ cài được trên Win xp !?? Mình có Win xp đâu mà test trời. Mình sẽ down về cài thử vào Win 8, nếu ko được thì đành chịu thôi

Noan Nguyen

Búa Gỗ
@KevinB | Mình làm biếng DK bên trang của Nga lắm !! {bye}{bye}
----------------------------------------
Ngồi nguyên buổi sáng mới ngộ ra được cách tạo trail của soft này. Eheheh {hehe}
PowerPac 7 ơi là PowerPac 7
Link Fix lẫn bộ cài |
No quote

Bạn ơi, Thank bạn đã kiếm giúp, nhưng bạn để yêu cầu cao quá :((

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn ơi, Thank bạn đã kiếm giúp, nhưng bạn để yêu cầu cao quá :((

Link tải dành riêng cho bạn (chỉ bạn và các thành viên trong BQT nhìn thấy):
Văn bản ẩn cho người dùng: Noan Nguyen

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

paulscholes0258

Rìu Sắt
có bác nào có bản Autocad 2010 Portable và Office 2010 Portable chạy đc trên win10 không?
mình test 1 sô bản mà ko có bản nào chạy đc.
cảm ơn nhiều.

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
có bác nào có bản Autocad 2010 Portable và Office 2010 Portable chạy đc trên win10 không?
mình test 1 sô bản mà ko có bản nào chạy đc.
cảm ơn nhiều.
Mình thấy bên tinhte có một bản Autocad 2010 Portable, không biết bạn test chưa?
Link tải:
Một bản khác từ trang nước ngoài:
Office 2010 Portable bên tinhte:

Sửa lần cuối:

paulscholes0258

Rìu Sắt
Mình thấy bên tinhte có một bản Autocad 2010 Portable, không biết bạn test chưa?
Link tải:
Một bản khác từ trang nước ngoài:
Office 2010 Portable bên tinhte:
đã test 3 bản trên nhưng ko bản nào chạy đc.
mình có 1 bản office 2003 và 2007, download khá lâu rồi vẩn chạy tốt trên win10. nhưng ko hiểu sao 2010 lại kén vậy.
cảm ơn bạn nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
đã test 3 bản trên nhưng ko bản nào chạy đc.
mình có 1 bản office 2003 và 2007, download khá lâu rồi vẩn chạy tốt trên win10. nhưng ko hiểu sao 2010 lại kén vậy.
cảm ơn bạn nhiều.

Mình thấy đa số các phần mềm Portable đều rất khó chạy trên Windows 10. Chính vì lý do đó mà máy làm việc của mình hiện tại vẫn dùng Windows 7 nên không thể test cho bạn được là Windows 10 có chạy ổn không? Giờ đành phải mò thôi bạn ạ :D Chứ hồi trước tải quá trời quá đất các phiên bản ở trên mạng về mà đều ngỏm củ tỏi hết.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nhờ nhóm tìm hộ phần mềm originpro 2019 cho win7 64 bit.

cảm ơn nhóm nhiều

Link download bản 2019 full dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: gonzo1982

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Xin chào tất cả các thành viên của diễn đàn!

Vn-Z Serials Patches team
- Hôm nay mình rất vui được lập topic này để bắt đầu một công cuộc mới, một hành trình mới, để kế tụng và phát huy những gì tốt đẹp nhất của các đàn anh, đàn chị, của nhóm để lại.

Vn-Z Serials Patches team là ai?
Vn-Z Serials Patches team là một nhóm các thành viên của diễn đàn ưa thích trong việc tìm kiếm bản miễn phí của các phần mềm để giúp đỡ các thành viên khác.

Vn-Z Serials Patches team phải làm những gì?
Nhiệm vụ của nhóm là lên Google tìm kiếm, kiểm tra các phần mềm do các thành viên yêu cầu (trong khả năng cho phép), sau đó tải về, kiểm tra và chạy thử ở trên máy của cá nhân trước sau đó tiến hành upload lên để các thành viên sử dụng (Việc này tránh các phần mềm có cài mã độc).

Vn-Z Serials Patches team có những quyền lợi gì?
Nhóm hoạt động hoàn toàn phi lợi nhuận, chủ yếu dựa vào niềm đam mê công nghệ thông tin và muốn giúp đỡ mọi người trong công cuộc sử dụng bản quyền hợp pháp các phần mềm. Vì vậy các thành viên trong nhóm có những quyền lợi như "được" đối mặt với nhiều loại virus, "được" upload, download các phần mềm về để kiểm tra và chạy thử. Tuy nhiên nói vui vậy, chứ quyền lợi, phần thưởng trên hết mà chúng ta đạt được đó là kiến thức, và số lượng những phần mềm chúng ta được trải nghiệm và sử dụng qua.

Các thành viên khi yêu cầu phải làm những gì?

Do nhóm hoạt động phi lợi nhuận, vậy nên để tạo ra một bầu không khí vui vẻ, hài hòa thì đề nghị các thành viên yêu cầu lịch sự, nhã nhặn, nếu không thể giúp được cũng phải vui vẻ, không chửi bới. Và trước khi yêu cầu, đề nghị các thành viên tìm kiếm trên Google và trên diễn đàn trước, nếu không có diễn đàn nào post về phần mềm đó, hoặc có diễn đàn post nhưng link bị die, hoặc có diễn đàn post, link không die nhưng phần mềm không hoạt động thì lúc này các bạn mới tiến hành yêu cầu. Yêu cầu có thể nhiều cách khác nhau, nhưng cơ bản phải có những nội dung sau:

Ví dụ bạn muốn nhờ nhóm tìm phần mềm AutoCAD, phiên bản 2008, hệ điều hành Windows 7, 32 bit, thì các bạn viết như sau:

Rất mong nhóm sẽ nhận được sự ủng hộ của mọi người, và hy vọng những thành viên có khả năng và tâm huyết của diễn đàn sẽ cùng tham gia nhóm, để phát triển và duy trì nhóm hoạt động như xưa, tất cả vì các thành viên của VN-Zoom yêu dấu! Và trong một thời điểm nào đó thích hợp, bản thân mình có thể bỏ tiền túi ra để thưởng card điện thoại cho những thành viên của nhóm có đóng góp nhiệt tình. Chỉ đơn giản là giúp đỡ cộng đồng trong khả năng và nhận thức cho phép thôi :)

Chúc tất cả vui vẻ và hạnh phúc!
Bạn cho mình xin link tải phần mêm Foodkits 2.0 hoặc 3.0 full, mình search Google hoài không thấy.. Xin cảm ơn bạn!

Shogeti

Gà con
Chào chủ topic. Mình đang tìm patch cho phần mềm hhmap 2016. Máy tính mình đang chạy hệ điều hành windows 10 pro, mình cần phần mềm này phục vụ cho việc học tập trong lĩnh vực GIS.
{please}Xin chân thành cám ơn các thành viên trong nhóm:D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn cho mình xin link tải phần mêm Foodkits 2.0 hoặc 3.0 full, mình search Google hoài không thấy.. Xin cảm ơn bạn!

Đây là phần mềm Việt Nam, cho nên hiện tại không có thuốc đặc trị bạn ạ. Giờ may ra có thành viên @NgoHungCuong sẽ nghiên cứu và chế thuốc giúp bạn :) Hãy chờ tin từ anh ấy :)
=====
Chào bạn phj4nhpr09xx có phải bạn trước đây là Mod của chủ đè này trên diễn đàn Vn-zoom.com phải không?
Yeah, phj4nhpr09xx là mod bên Vn-zoom.com, còn chủ đề này hay ko mình ko rõ :))

Trước đây nick mình bên diễn đàn cũ là phj4nh_pr0_9x. Tham gia diễn đàn từ ngày 10/10/2009 đến nay sắp tròn 10 năm tại diễn đàn rồi :D Hồi bên diễn đàn cũ mình có làm Mod bên box FIFA Online 2 được khoảng gần 4 tháng rồi mình nhập ngũ và không thể online lại diễn đàn cũ cho đến năm 2018 mình mới online lại và được vài bữa thì VN-Zoom.com sập, VN-Zoom.org ra đời, và tiếp tục hoạt động bên diễn đàn mới cho đến nay.

Hồi trước mình là chủ topic của chủ đề này trên diễn đàn cũ, chứ không phải là Mod của topic đó hay là Mod box Phần mềm như hiện tại mình đang làm. Mình tham gia đội tìm kiếm thuốc này từ thời còn anh infohoanh, nguoila..., rồi còn nhiều nhân tài khác, nhưng giờ các anh ấy có cuộc sống riêng nên từ bỏ diễn đàn hết rồi :D Còn mình tồn tại được đến ngày nay.

Đó là một số thông tin từ mình, hy vọng 2 bạn sẽ hiểu thêm về công việc này!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào chủ topic. Mình đang tìm patch cho phần mềm hhmap 2016. Máy tính mình đang chạy hệ điều hành windows 10 pro, mình cần phần mềm này phục vụ cho việc học tập trong lĩnh vực GIS.
{please}Xin chân thành cám ơn các thành viên trong nhóm:D

Phần mềm như bạn nói mình không tìm thấy thuốc, tuy nhiên phần mềm liên quan đến lĩnh vực GIS địa lý thì trước đây mình cũng đã có post phần mềm loại này lên diễn đàn rồi, bạn có thể vào topic bên dưới để nghiên cứu xem nó có giúp ích được gì cho bạn hay không? :)

Shogeti

Gà con
Phần mềm như bạn nói mình không tìm thấy thuốc, tuy nhiên phần mềm liên quan đến lĩnh vực GIS địa lý thì trước đây mình cũng đã có post phần mềm loại này lên diễn đàn rồi, bạn có thể vào topic bên dưới để nghiên cứu xem nó có giúp ích được gì cho bạn hay không? :)

Cám ơn bạn rất nhiều. Mình cũng sắp có nhu cầu nâng Arcgis lên đời cao hơn.
Chúc bạn nhiều sức khỏe nhé!

Hamano Kaito

Moderator
@paulscholes0258 | Mình đã thử track soft kết quả thì ko rõ nữa. Cài trên win 8 một vài thành phần báo lỗi ko tương thích
Mình thử xóa vài thứ thì hiện như , ko biết có thành công hay ko ! Bạn xem thử xem thế nào

Soft này cài tốn thời gian lẫn dung lượng. Cho nên mình cũng khá làm biếng test những soft kiểu này

paulscholes0258

Rìu Sắt
@paulscholes0258 | Mình đã thử track soft kết quả thì ko rõ nữa. Cài trên win 8 một vài thành phần báo lỗi ko tương thích
Mình thử xóa vài thứ thì hiện như , ko biết có thành công hay ko ! Bạn xem thử xem thế nào

Soft này cài tốn thời gian lẫn dung lượng. Cho nên mình cũng khá làm biếng test những soft kiểu này
cảm ơn bạn nhiều.
để mình thử tìm và test 1 số bản mới hơn xem sao.
nếu mình cài vào máy ảo, hết 30day lại làm lại từ đầu thì có đc không nhỉ.???
thanks bạn.