Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 68 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn cho mình xin link tải phần mêm Foodkits 2.0 hoặc 3.0 full, mình search Google hoài không thấy.. Xin cảm ơn bạn!
Bạn xem có phải phần mềm này không?

Nếu đúng thì đây là link phần mềm

và đây là link file thuốc
Để bào chế thuốc hơi mất công vì phần mềm này không chạy được trên Win 10.
Mình xem thấy nó dùng net 2.0 nên không biết nó có chạy được trên win 7 không thế là cài luôn windows xp để thử.

Cách dùng thuốc: Copy vào cùng thư mục với phần mềm sau đó chạy file thuốc.

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
cảm ơn bạn nhiều.
để mình thử tìm và test 1 số bản mới hơn xem sao.
nếu mình cài vào máy ảo, hết 30day lại làm lại từ đầu thì có đc không nhỉ.???
thanks bạn.

Tạo máy ảo thì bạn nên tạo snapshort. Sau khi tạo snapshort xong thì bạn cài soft thoải mái.
Hết trial thì cứ restore từ snapshort trước đó là ok.
Gởi bạn file mà mình đã track được từ soft đó.
https://mshare.io/file/skx7HNR5 <== tải về giải nén ra rồi dùng soft mở văn bản bất kỳ mở
Có 1 tệp .reg tệp đó là nơi lưu thông tin trial. Key HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Wow6432Node\Paltiosoft\UCharge\CLSID\{973558CA-B388-11D3-AEF6-0040264002C6} này ko thể xóa bình thường được, bạn cần phải phân quyền lại mới xóa được . Còn 1 khóa nữa nhưng wen mất rồi

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn xem có phải phần mềm này không?

Nếu đúng thì đây là link phần mềm
No quote
và đây là link file thuốc
Để bào chế thuốc hơi mất công vì phần mềm này không chạy được trên Win 10.
Mình xem thấy nó dùng net 2.0 nên không biết nó có chạy được trên win 7 không thế là cài luôn windows xp để thử.
No quote
Cách dùng thuốc: Copy vào cùng thư mục với phần mềm sau đó chạy file thuốc.
Cảm ơn bạn !đúng phần mềm này rồi

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Tạo máy ảo thì bạn nên tạo snapshort. Sau khi tạo snapshort xong thì bạn cài soft thoải mái.
Hết trial thì cứ restore từ snapshort trước đó là ok.
Gởi bạn file mà mình đã track được từ soft đó.
https://mshare.io/file/skx7HNR5 <== tải về giải nén ra rồi dùng soft mở văn bản bất kỳ mở
Có 1 tệp .reg tệp đó là nơi lưu thông tin trial. Key HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Wow6432Node\Paltiosoft\UCharge\CLSID\{973558CA-B388-11D3-AEF6-0040264002C6} này ko thể xóa bình thường được, bạn cần phải phân quyền lại mới xóa được . Còn 1 khóa nữa nhưng wen mất rồi
Hình như là Win 10 vẫn còn cài được NET Framework 3.5(bao gồm 2.0 và 3.0) mà bạn
====
Bạn dùng windows bản nào nhỉ?
Win 10 1903

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình thử trên win xp và win 7 đều chạy được.
Còn win 10 1903 không chạy được.

Phần mềm này thuộc hãng nào, nếu có chế được thuốc để diệt luôn tất cả các phần mềm của web đó thì bác triển như phần mềm gì bữa trước bác post lên diễn đàn nhé. Biết ngay là bác sẽ giúp được mà :D hehe.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Hình như là Win 10 vẫn còn cài được NET Framework 3.5(bao gồm 2.0 và 3.0) mà bạn
====

Win 10 1903
Bạn thử chạy phần mềm trên win 10 xem có chạy được không.
Nếu chạy được thì nó sẽ hiện bảng yêu cầu nhập Mã bản quyền.
Bạn gửi mã sử dụng chương trình lên đây mình sẽ gửi cho bạn mã bản quyền.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn thử chạy phần mềm trên win 10 xem có chạy được không.
Nếu chạy được thì nó sẽ hiện bảng yêu cầu nhập Mã bản quyền.
Bạn gửi mã sử dụng chương trình lên đây mình sẽ gửi cho bạn mã bản quyền.
Ok ,để mình chạy thử xem sao?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm download giúp mình Soft này với ạ!
SIDCHGX 1.0
SIDCHG - SID changer utility v2.0p - Cr@ck By DFOX
(cả 2 bản x86 và x64)

Link:
1. https://www.board4all.biz/threads/sidchgx-1-0-pc-installation-individualizer-utility.768718/
2. https://www.board4all.biz/threads/[email protected]/

Xin chân thành cảm ơn nhóm rất nhiều ạ!

Link ở topic 2:
Văn bản ẩn cho người dùng: phuclzu12

Còn link ở topic 1 thì có 2 link, 1 link mình nhìn thấy được (yêu cầu 50 LIKES) nhưng link die. Còn 1 link yêu cầu tận 666 LIKES, mà hiện giờ bên đó mình mới có hơn 400 LIKES thôi, nên mình sẽ cày bài viết bên đó để tải file thuốc đó về cho bạn. Trước mắt là chỉ được ở link 2 thôi bạn nhé :)

phuclzu12

Búa Gỗ
Link ở topic 2:
No quote
Còn link ở topic 1 thì có 2 link, 1 link mình nhìn thấy được (yêu cầu 50 LIKES) nhưng link die. Còn 1 link yêu cầu tận 666 LIKES, mà hiện giờ bên đó mình mới có hơn 400 LIKES thôi, nên mình sẽ cày bài viết bên đó để tải file thuốc đó về cho bạn. Trước mắt là chỉ được ở link 2 thôi bạn nhé :)
Không sao ạ, bản topic 1 em cũng chưa cần lắm, mod get giúp em được bản ở topic 2 là tốt quá rồi. Cảm ơn mod nhiều ạ! {adore}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không sao ạ, bản topic 1 em cũng chưa cần lắm, mod get giúp em được bản ở topic 2 là tốt quá rồi. Cảm ơn mod nhiều ạ! {adore}

Có những file, phần mềm gì cần get bên đó bạn cứ qua topic này, mình có tài khoản bên đó, cũng hoạt động lâu rồi, nên giúp được cho bạn :D Bây giờ bên đó không cho đăng ký tài khoản mới nữa, với lại các topic share thuốc bên đó đều đặt trong thẻ ẩn và yêu cầu số LIKE và số post rất cao, thành ra có lập được tài khoản mới cũng không làm gì được, chỉ còn cách hoạt động năng nổ nhiệt tình ở bên đó thôi :D

Hamano Kaito

Moderator
@phj4nhpr09xx | Một số post fix của 4rum board4all ghi ko share công khai. Sếp nên ém lại hoặc inbox cho người nào thực sự cần. Yếu cứ làm vậy họ rà soát và làm ngày gắc gao hơn nữa. Sau này sẽ khó mà lấy link
Với lại mình cũng phải tuân thủ yêu cầu của bên đó <= gọi là luật chơi bình đẳng.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình thử trên máy mình thì win xp và win 7 chạy được còn win 10 ko chạy đc. Bạn thử trên máy bạn xem sao.
Máy mình chạy được như vậy nè

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Máy mình chạy được như vậy nè

Bạn chú ý là trong các file của chương trình có 1 file demo.
Bản demo thì chạy ko cần key.
Bạn thử chạy file bản full xem đc ko?