Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 69 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình đã gửi mã chương trình qua inbox cho bạn, bạn inbox cho mình mã bản quyền nhe.Cảm ơn bạn nhiêu!
Sao bạn dùng win 10 mà vẫn chạy được nhỉ?
Của mình thử trên win 10 không chạy được.
Đã gửi tin nhắn cho bạn.
Bạn thử xem có được không nhé.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Sao bạn dùng win 10 mà vẫn chạy được nhỉ?
Của mình thử trên win 10 không chạy được.
Đã gửi tin nhắn cho bạn.
Bạn thử xem có được không nhé.
Ok, đã đăng nhập thành công rồi.Cảm ơn bạn nhiêu!Hiện tại mình bận 1 tí việc khoảng 19h30 mình chỉ bạn cách chạy được trên win 10 nhé

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Ok, đã đăng nhập thành công rồi.Cảm ơn bạn nhiêu!Hiện tại mình bận 1 tí việc khoảng 19h30 mình chỉ bạn cách chạy được trên win 10 nhé
Như bạn đã nói phần mềm này chỉ chạy được tren NET Framework 2.0, trên Windows nói chung và Win 10 nói riêng đã tích hợp sẵn Net Framework 3.5 (trong đó bao gồm 2.0 và 3.0).Mình đã làm như sau trên máy tính Win 10 Pro x64 Version 1903 build 387:

Vào Contral Panel->chọn Program and Features-> chọn Turn Windows Features on or off-> nhìn vào menu list double click vào muc đầu tiên (NET Framewotk 3.5(includes NET 2.0 and 3.0)->hiên ra 2 list(NET 2.0 VÀ 3.0)-> đánh dấu tick chon cả 2 list-> sau đó chon OK phía bên dưới là Windows sẽ tự động download và cài đạt NET 2.0 và 3.0->sau đó khởi động lai máy tính thì có thể chạy phần mềm Foodkids 2.0 trên Win 10 version 1903 rồi đó bạn.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Như bạn đã nói phần mềm này chỉ chạy được tren NET Framework 2.0, trên Windows nói chung và Win 10 nói riêng đã tích hợp sẵn Net Framework 3.5 (trong đó bao gồm 2.0 và 3.0).Mình đã làm như sau trên máy tính Win 10 Pro x64 Version 1903 build 387:

Vào Contral Panel->chọn Program and Features-> chọn Turn Windows Features on or off-> nhìn vào menu list double click vào muc đầu tiên (NET Framewotk 3.5(includes NET 2.0 and 3.0)->hiên ra 2 list(NET 2.0 VÀ 3.0)-> đánh dấu tick chon cả 2 list-> sau đó chon OK phía bên dưới là Windows sẽ tự động download và cài đạt NET 2.0 và 3.0->sau đó khởi động lai máy tính thì có thể chạy phần mềm Foodkids 2.0 trên Win 10 version 1903 rồi đó bạn.
Mình cài đủ net rồi nhưng ko chạy đc. Bạn dùng win 32 hay win 64 nhỉ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
@phj4nhpr09xx | Một số post fix của 4rum board4all ghi ko share công khai. Sếp nên ém lại hoặc inbox cho người nào thực sự cần. Yếu cứ làm vậy họ rà soát và làm ngày gắc gao hơn nữa. Sau này sẽ khó mà lấy link
Với lại mình cũng phải tuân thủ yêu cầu của bên đó <= gọi là luật chơi bình đẳng.

OK sếp! Mình cũng tính toán xem share kiểu gì để vừa thông tin phần mềm công khai ra ngoài nhưng lại vừa đảm bảo được bí mật việc share link. Có lẽ với những fix đặc biệt, nặng đô từ bên đó cần phải chia sẻ qua inbox hoặc là cho vào thẻ ẩn (chỉ có người được nhận và BQT là nhìn thấy link). Bên đó họ cũng chỉ share kiểu để thẻ ẩn và yêu cầu lượng LIKE nhất định, mình đang cố gắng kiếm được 1000 LIKES từ bên đó để sau này dễ bề hoạt động. Mình có dò qua rồi, fix nặng đô nhất cũng chỉ để đến 800 LIKES thôi, sắp đạt được rồi, 1-2 tháng nữa là êm :D

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình đã thử cả với quyền admin và cả với chế độ tương thích win 7, win xp đều ko đc.
Sao lạ vậy ta mình chạy trên máy bàn và laptop Win 10x64 đều được cả.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Sao lạ vậy ta mình chạy trên máy bàn và laptop Win 10x64 đều được cả.
Mình chạy được rồi nhé. Thanks bạn.
Nó có 2 cái tick ở trong mình tick vào được rồi.
Trước kia mình chỉ tick ở ngoài mà không tick 2 cái ở trong

Cảm ơn bạn nhé.

Sửa lần cuối:

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn xem có phải phần mềm này không?

Nếu đúng thì đây là link phần mềm
No quote
và đây là link file thuốc
Để bào chế thuốc hơi mất công vì phần mềm này không chạy được trên Win 10.
Mình xem thấy nó dùng net 2.0 nên không biết nó có chạy được trên win 7 không thế là cài luôn windows xp để thử.
No quote
Cách dùng thuốc: Copy vào cùng thư mục với phần mềm sau đó chạy file thuốc.
Cảm oen bạn nhiều!