Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 55 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác có thể chia sẻ với mình file đấy được k? Ngành mình đang học cũng cần đến Match 3!
Cảm ơn bác trước.

Đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn rồi nhé! Bạn kiểm tra lại giùm mình!

andyou123

Búa Gỗ
Ad có thể hướng dẫn cách get key NORTON 90 days không? Bữa trước ad kia share nhưng đóng topic rồi. Cám ơn ad.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ad có thể hướng dẫn cách get key NORTON 90 days không? Bữa trước ad kia share nhưng đóng topic rồi. Cám ơn ad.

Bạn qua box này để xin key nhé, có nhiều topic để cho bạn chọn:
Hoặc có 1 số cách để dùng trial reset norton 2019, bạn lên google search với từ khóa "trial reset norton 2019" để tìm hiểu thêm nhé :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tìm giúp e phần mền này với ạ VCE exam simulator 2.6
CẢm ơn mọi người nhiều.

Hiện tại bản 2.6 mình chưa tìm thấy thuốc. Bản 2.1 mà mình post tại topic này cũng là 1 bản rất hiếm rồi đó. Bạn đành phải dùng khắc phục tạm thôi vậy :D Chờ khi nào có thuốc cho bản mới thì mình sẽ post lên diễn đàn để share cho các bạn tải :)
===
Mình đang cần tìm các phần mềm sau cho Win 10 hoặc Win 7 (64bit)

CODE V (http://www.opticalres.com/)
OSLO (http://www.lambdares.com/)
ZEMAX (http://www.zemax.com/) (đã tìm trên mạng nhưng mà sau cài thì k chạy được)
ACCOS V (https://www.optikos.com/)

Có phần mềm nào cũng được ạ, cảm ơn nhóm nhiều.

Mình cũng chỉ tìm được đúng phần mềm thứ 3, các phần mềm khác chưa thấy thuốc. Nếu như bạn tải bản mới nhất tìm được ở trên mạng mà không chạy được thì bạn cho mình hỏi lỗi là như thế nào để tìm cách khắc phục. Còn nếu vẫn không khắc phục được thì giải pháp sử dụng bản cũ hơn có lẽ là tốt hơn ở thời điểm này:

Cái này mình tìm bên diễn đàn nước ngoài, bạn chọn 1 server bất kỳ mà bạn muốn để tải rồi giải nén với mật khẩu đi kèm bên trên là được.
Đã có thành viên comment nói dùng được nên mình quyết định chia sẻ lên đây cho bạn.

gonzo1982

Búa Gỗ
Hiện tại bản 2.6 mình chưa tìm thấy thuốc. Bản 2.1 mà mình post tại topic này cũng là 1 bản rất hiếm rồi đó. Bạn đành phải dùng khắc phục tạm thôi vậy :D Chờ khi nào có thuốc cho bản mới thì mình sẽ post lên diễn đàn để share cho các bạn tải :)
===

Mình cũng chỉ tìm được đúng phần mềm thứ 3, các phần mềm khác chưa thấy thuốc. Nếu như bạn tải bản mới nhất tìm được ở trên mạng mà không chạy được thì bạn cho mình hỏi lỗi là như thế nào để tìm cách khắc phục. Còn nếu vẫn không khắc phục được thì giải pháp sử dụng bản cũ hơn có lẽ là tốt hơn ở thời điểm này:
No quote
Cái này mình tìm bên diễn đàn nước ngoài, bạn chọn 1 server bất kỳ mà bạn muốn để tải rồi giải nén với mật khẩu đi kèm bên trên là được.
Đã có thành viên comment nói dùng được nên mình quyết định chia sẻ lên đây cho bạn.
Em cảm ơn. Trước em tải ở trang
Văn bản ẩn cho người dùng: phj4nhpr09xx

Tải về thì chạy nó báo "thuốc", copy file "thuốc" có sẵn vào thì không chạy được nữa. Không rõ nguyên nhân?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em cảm ơn. Trước em tải ở trang
No quote

Tải về thì chạy nó báo "thuốc", copy file "thuốc" có sẵn vào thì không chạy được nữa. Không rõ nguyên nhân?

Bạn tắt antivirus, rồi run file với quyền Admin chưa? Và làm theo như hướng dẫn ở trong file .txt đính kèm chưa?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
e đã làm chuẩn hết theo hướng dẫn khi download từ trang đấy

P/s: link mirror trên đã die hết rồi bác ạ

Sorry bạn vì mình chưa check kỹ link, do nhìn thấy có một comment thông báo ngay trên nên mình chủ quan gửi lên luôn cho nhanh. Kiểm tra lại thì đúng là die hết thật. Có lẽ mình sẽ phải tải phần mềm này về test thử trên máy của mình cho chính xác, sau đó sẽ gửi cho bạn đồng thời giới thiệu công khai trên diễn đàn cho mọi người cùng sử dụng luôn.

gonzo1982

Búa Gỗ
Sorry bạn vì mình chưa check kỹ link, do nhìn thấy có một comment thông báo ngay trên nên mình chủ quan gửi lên luôn cho nhanh. Kiểm tra lại thì đúng là die hết thật. Có lẽ mình sẽ phải tải phần mềm này về test thử trên máy của mình cho chính xác, sau đó sẽ gửi cho bạn đồng thời giới thiệu công khai trên diễn đàn cho mọi người cùng sử dụng luôn.
cảm ơn bác nhiều. Mong nhận được tin vui từ bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Giúp em phần mềm này với ạ. Cr@ck hoặc liscense thì càng tốt ạ.
"CutMaster 2D pro"
Em cảm ơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Giúp em phần mềm này với ạ. Cr@ck hoặc liscense thì càng tốt ạ.
"CutMaster 2D pro"
Em cảm ơn.

Đã gửi thuốc cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn rồi nhé :) Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
admin giúp em, key Kaspersky Internet Security 2019:

Kaspersky có lẽ bạn sang bên box này sẽ hợp lý hơn và bạn sẽ chủ động hơn trong việc tìm key.
Ngoài ra nếu phương pháp dùng key không được bạn có thể dùng đến phương án sử dụng trial reset.