Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 57 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp mình key hoặc Cr@ck của phần mềm teamviewer 14 cho win7 64 bit với.
Mình có search trên gugo cài 1 bản reset id bị dính virus nên cũng quan ngại
Xin cảm ơn

Diễn đàn mình đã có topic nói về vấn đề này, phản hồi của mọi người là rất tốt, cũng như người chia sẻ bài viết phần mềm lên là Mod của diễn đàn.
Còn vấn đề các file cr@ck, k3yg3n bị thông báo virus thì virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình key hoặc Cr@ck cho phần mềm Stellar Phoenix Word, Windows 7 64 bit.

Link website của phần mềm: https://www.stellarinfo.com/repair-word-file.php

Xin chân thành cảm ơn nhóm !

Cả bộ Stellar Phoenix Office (Word/Excel/PowerPoint) dành cho bạn đây:
Trước đây mình đã post phần mềm này lên diễn đàn rồi, nhờ có bạn mà hôm nay mình kiểm tra lại topic đó của mình thì thấy link tải đã hỏng, nên mình tiến hành fix lại link mới cho bạn rồi nhé :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác tìm giúp e phần mềm autocad 2015 64 bit với.

Phần mềm này mình thấy trên mạng có nhiều mà bạn :) Link tải bản 2015 64 bit dành cho bạn đây:
Link thuốc rời:
=====
Nhờ AD tìm hộ phần mềm Cabri 2D, Cabri 3D với ạ. Cảm ơn AD.

Cabri trước Mod @Hamano Kaito đã chia sẻ lên diễn đàn cách reset phần mềm này. Mình xin được trích lại nguyên văn comment của bác ấy cho bạn:

Văn bản ẩn cho người dùng: taihdhpu2

Nếu cần giải thích điều gì thêm, mod Hamano Kaito sẽ giúp bạn!

taihdhpu2

Rìu Vàng
Phần mềm này mình thấy trên mạng có nhiều mà bạn :) Link tải bản 2015 64 bit dành cho bạn đây:
No quote
Link thuốc rời:
No quote
=====

Cabri trước Mod @Hamano Kaito đã chia sẻ lên diễn đàn cách reset phần mềm này. Mình xin được trích lại nguyên văn comment của bác ấy cho bạn:

No quote

Video Demo cho dễ hiểu

[/spoiler]
[/USERS]

Nếu cần giải thích điều gì thêm, mod Hamano Kaito sẽ giúp bạn!

Link fix chỉ có chú TQH xem được thôi AD à.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link fix chỉ có chú TQH xem được thôi AD à.

Đã bỏ tính năng ẩn chỉ có thành viên TQH xem được. Từ giờ bạn đã có thể xem được :) Xin lỗi vì sự thiết sót này khi chưa bỏ tính năng ẩn cho TQH xem riêng được đó :D

loloct

Gà con
Chào cả nhà,
Hôm nay xin các bro tìm giúp mình keys (hoặc Cr@ck) cho soft: Picture Reduce Studio 3.1.0, cho win 7 64 bit.
Thân chào và cám ơn nhiều bro!{ah}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào cả nhà,
Hôm nay xin các bro tìm giúp mình keys (hoặc Cr@ck) cho soft: Picture Reduce Studio 3.1.0, cho win 7 64 bit.
Thân chào và cám ơn nhiều bro!{ah}

Phần mềm bạn yêu cầu chưa có thuốc. Bạn có thể sử dụng phần mềm bên dưới cùng tính năng nhé:
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nhờ mọi người giúp phần mềm usb monitor

Hamano Kaito

Moderator
Nhờ mọi người giúp phần mềm usb monitor

Mình thử track trial soft này thì thấy soft tạo khóa trial như sau | HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\RN6
WTH !?? Cái khóa đó ko thể xóa được. Bó trim_ Bó tay
Sếp có cao kiến gì ko ????{EMO_111}

quyetk11

Gà con
Cả bộ Stellar Phoenix Office (Word/Excel/PowerPoint) dành cho bạn đây:

Trước đây mình đã post phần mềm này lên diễn đàn rồi, nhờ có bạn mà hôm nay mình kiểm tra lại topic đó của mình thì thấy link tải đã hỏng, nên mình tiến hành fix lại link mới cho bạn rồi nhé :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn ;)
Mình cũng thử bản này rồi, nhưng lúc live stream lên facebook, thi thoảng lại thấy nó tự tag người khác vào status nên thấy hơi nghi ngờ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cũng thử bản này rồi, nhưng lúc live stream lên facebook, thi thoảng lại thấy nó tự tag người khác vào status nên thấy hơi nghi ngờ

Mình cũng dùng cái này lâu rồi và không có vấn đề gì cả, phản hồi của các thành viên trên các diễn đàn nước ngoài (board4all) là rất tốt. Bạn kiểm tra lại máy trước đây có cài cái gì khác không? Hay là Facebook có vấn đề gì đó?

ndhler

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm .NET Reflector, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hix. Không xóa được là khó rồi.

Bạn có thể dùng một phần mềm khác cùng tính năng với phần mềm mà bạn yêu cầu trong topic :)
Khó quá thì ta bỏ qua thôi :D
=====
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm .NET Reflector, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

Link download ở bên dưới là dành cho bạn. Phiên bản 10.1.6 Full: