Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 54 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

hektor

Gà con
Nhờ chủ thớt và các bạn tìm giúp mình phần mềm Alaris Capture Pro Software bản mới nhất với ạ. Phần mềm chuyên ngành nên khó tìm quá ạ. Mình cảm ơn rất nhiều :D

Dragonfly2000

Búa Gỗ
Gửi Vn-Z Serials Patches team,
Mình tìm thấy phần mềm ScreenConnect phiển bản 19.2.x khá hay cho việc hỗ trợ từ xa.
Link: https://www.connectwise.com/software/control/download-archive
Nhưng hiện tại có chỉ tìm thấy p@tcher ở trang này:
Và mình thì kô thể đăng ký hay tải về.
Tìm sơ qua trên 4rum của mình thì thấy các ad ở đây đã từng là thành viên của trang này nên mình rất mong team có thể hỗ trợ mình tải về và thay mặt cảm ơn họ.
Chân thành cảm ơn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chạy xong thuốc mà vẫn không được bạn ơi

Như mod Hamano Kaito đã giải thích, đó chỉ là trial reset. Khi nào hết 30 ngày bạn reset sẽ có 30 ngày dùng tiếp, cứ thế và cứ thế... :D
Nếu bạn cần fix full, thì đây là link download dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: o0friendly0o

===
Nhờ chủ thớt và các bạn tìm giúp mình phần mềm Alaris Capture Pro Software bản mới nhất với ạ. Phần mềm chuyên ngành nên khó tìm quá ạ. Mình cảm ơn rất nhiều :D

Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc. Bạn có thể sử dụng phần mềm khác cùng tính năng miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc cr@ck.
Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Gửi Vn-Z Serials Patches team,
Mình tìm thấy phần mềm ScreenConnect phiển bản 19.2.x khá hay cho việc hỗ trợ từ xa.
Link: https://www.connectwise.com/software/control/download-archive
Nhưng hiện tại có chỉ tìm thấy p@tcher ở trang này:
Và mình thì kô thể đăng ký hay tải về.
Tìm sơ qua trên 4rum của mình thì thấy các ad ở đây đã từng là thành viên của trang này nên mình rất mong team có thể hỗ trợ mình tải về và thay mặt cảm ơn họ.
Chân thành cảm ơn.

Mình có nick và hoạt động ở bên board4all.biz được 1 thời gian rồi. Hàng nóng cho bạn luôn đây:
Văn bản ẩn cho người dùng: Dragonfly2000

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cái phần mềm SmartPLS này hình như là trial 30 days đầy đủ tính năng. Có thể trialreset được <== hên xuôi vì đang thử nghiệm.
Vấn đề chính là mình ko share {bye}{bye}

Share thôi bác, tiêu chí của diễn đàn là share càng nhiều, giúp càng nhiều càng tốt mà :D

Hamano Kaito

Moderator
Share thôi bác, tiêu chí của diễn đàn là share càng nhiều, giúp càng nhiều càng tốt mà :D

Tầm 1 hay 2 ngày nữa mới biết kết quả, giờ đang test. Nếu được sẽ chỉ cách đóng băng trial luôn.
Xài đến già luôn ko sợ bị block, update thoải mái <== đừng share ra là ok! {redface}{redface}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tầm 1 hay 2 ngày nữa mới biết kết quả, giờ đang test. Nếu được sẽ chỉ cách đóng băng trial luôn.
Xài đến già luôn ko sợ bị block, update thoải mái <== đừng share ra là ok! {redface}{redface}

Cái mấu chốt là share để phục vụ mọi người mà bác không chịu thì em bó tay luôn :D Chứ còn em dùng làm gì đâu :D Test thì được thôi.

zazado

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm SolarWinds IP Address Manager 4.9, Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn anh chị em nhà VN-Zoom mình.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm SolarWinds IP Address Manager 4.9, Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn anh chị em nhà VN-Zoom mình.

Hiện tại phần mềm này của bạn chưa có thuốc. Bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc nhé ;)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ phj4nhpr09xx license giúp mình file tiến độ này nhé. Xin cảm ơn

Rất tiếc ứng dụng bạn yêu cầu cũng chưa có thuốc.
Bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc nhé ;)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Hamano Kaito

Moderator
SmartPLS đã test xong rồi, ko trialreset được nhưng hack trial được
Cách hack là dùng tool runasdate để đóng băng trial. Cách tính trial là các bạn vào thư mục cài đặt rồi xem thời gian cài thư mục gốc là bao nhiều, rồi từ đó đặt thời gian cho chính xác sẽ đóng băng được ngày sử dụng
Nhớ block thêm domain này nữa nha | license.smartpls.com

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
SmartPLS đã test xong rồi, ko trialreset được nhưng hack trial được
Cách hack là dùng tool runasdate để đóng băng trial. Cách tính trial là các bạn vào thư mục cài đặt rồi xem thời gian cài thư mục gốc là bao nhiều, rồi từ đó đặt thời gian cho chính xác sẽ đóng băng được ngày sử dụng
Nhớ block thêm domain này nữa nha | license.smartpls.com

Đóng băng trial vậy là cài ngày nào là đặt run as date ngày đó đúng không hay sao bác? Bác ví dụ cụ thể đi :D

Hamano Kaito

Moderator
Đóng băng trial vậy là cài ngày nào là đặt run as date ngày đó đúng không hay sao bác? Bác ví dụ cụ thể đi :D

Đúng rồi đó, VD: ngày cài là ngày 8.8.2019 8:20pm thì phải đặt hơn hoặc bằng, ko được đặt ít hơn hoặc nhiều hơn sẽ gây lỗi. Chỉ có thể thay đổi thời gian hơn 1 tí thôi, soft này khó ở chỗ đó.
Nhưng nếu lần đầu cài thì sẽ dễ đặt hơn, vì tool sẽ tự cấu hình thời gian trùng với thời gian lúc mở tools
Còn nếu muốn tìm hiểu thêm thì phải vào trang chủ rồi | https://www.nirsoft.net/utils/run_as_date.html
Cũng ko quá khó tiếp cận soft này đâu, có khá nhiều cách để sự dụng soft này. Tùy và độ hiểu biết từ người dùng.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có bác nào còn key sống con iobit uninstaller không cho em xin 1 key với

Key thì giờ hiếm lắm bạn ạ, tuy nhiên mình đã post phần mềm này với bản repack lên diễn đàn rồi đó, chỉ cần cài đặt và dùng full, đã tích hợp sẵn key bản quyền ở trong file cài đặt. Rất đơn giản, nhanh chóng :D