Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 52 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

strongmax

Búa Đá
Cho e xin Cr@ck của Esko Deskpack & Studio ver mới nhất. Cảm ơn

Hamano Kaito

Moderator
Phần mềm Match! (http://www.crystalimpact.com/match/) thì k biết có thuốc hay có phần mềm nào liên quan không bác phj4nhpr09xx?

Mình đã tìm được cách trialreset lẫn hack trial soft này rồi. Nhưng vấn đề là mình chỉ làm trên nền win 64b
Với lại chờ chủ topic tìm coi có fix ko ? Nếu ko có mình sẽ làm fix, hi vọng là có fix đỡ phải ngồi cong lưng gõ code fix {angry} {rofl}

gonzo1982

Búa Gỗ
Mình đã tìm được cách trialreset lẫn hack trial soft này rồi. Nhưng vấn đề là mình chỉ làm trên nền win 64b
Với lại chờ chủ topic tìm coi có fix ko ? Nếu ko có mình sẽ làm fix, hi vọng là có fix đỡ phải ngồi cong lưng gõ code fix {angry} {rofl}
mình cảm ơn rất nhiều, nếu thể dùng bản này.. Nếu có gì thì mong bạn giúp mình.

Mình cũng mong chờ thuốc của các bạn. Chứ dùng con này không có thuốc mỗi khi hết trial lại phải cài lại win cực lắm

strongmax

Búa Đá
Đã tải về và kiểm tra cho bạn. Tuy nhiên mình chỉ dùng ổ cứng HDD truyền thống, không dùng SSD nên khi cài vào thì phần mềm báo không nhận diện được, cho nên mình không thể test thuốc cho bạn được có hoạt động hay không? Bạn có thể tải link ở bên dưới về, cả bản Ultrabook và Pro (file thuốc đều ở bên trong), nếu được báo mình (chụp ảnh màn hình lên) rồi gửi qua cho mình để mình post lên diễn đàn nhé :)
Link download:
No quote

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
cho hỏi sao không down load dc vậy?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cho e xin Cr@ck của Esko Deskpack & Studio ver mới nhất. Cảm ơn

Bản ver 16 link cực hiếm dành cho bạn, bạn chịu khó tải file này về với tốc độ hơi chậm một chút, mình cũng đang tiến hành tải phần mềm này về máy và test thử luôn, nếu ổn mình post lên diễn đàn qua các server dễ tải hơn để chia sẻ công khai cho mọi người cùng dùng luôn. Link tải:
===
cho hỏi sao không down load dc vậy?

Link đó là link cũ, mình post từ ngày 12/01/2019 nên link đã die. Tuy nhiên mình đã post lại 1 topic mới lên diễn đàn, kèm theo link mới luôn. Bạn có thể vào topic bên dưới để tải phần mềm về máy và sử dụng :)

strongmax

Búa Đá
Bản ver 16 link cực hiếm dành cho bạn, bạn chịu khó tải file này về với tốc độ hơi chậm một chút, mình cũng đang tiến hành tải phần mềm này về máy và test thử luôn, nếu ổn mình post lên diễn đàn qua các server dễ tải hơn để chia sẻ công khai cho mọi người cùng dùng luôn. Link tải:
No quote
===

Link đó là link cũ, mình post từ ngày 12/01/2019 nên link đã die. Tuy nhiên mình đã post lại 1 topic mới lên diễn đàn, kèm theo link mới luôn. Bạn có thể vào topic bên dưới để tải phần mềm về máy và sử dụng :)
cảm ơn đã giúp .có thể cho mình 1 like k

strongmax

Búa Đá
No quote
===

cách cài sao ạ. có 2 thư mục làm sao để Cr@ck

hektor

Gà con
Nhờ chủ thớt tìm giúp Cr@ck hoặc key phần mềm SoftPerfect RAM Disk 4.0.9 với ạ. Mình cảm ơn :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tiện thể các bác có thuốc về phần mềm PVsyst 6.83 không ạ?

Link download bản 6.83 cr@cked dành cho bạn đây (bác @Hamano Kaito có thể nghiên cứu và phân tích file xem nó như thế nào nhé) :)
==
cảm ơn đã giúp .có thể cho mình 1 like k

1. Comment của bạn sai quy định diễn đàn.
2. Hãy đóng góp những bài viết chất lượng cho diễn đàn, từ đó mọi người sẽ ghi nhận công sức của bạn và thưởng bạn bằng những lời cảm ơn bằng nút LIKE.
Hữu xạ tự nhiên hương :) Cái gì đến nó sẽ phải đến, dục tốc bất đạt.
====
cách cài sao ạ. có 2 thư mục làm sao để Cr@ck

Cài đặt phiên bản bạn muốn (pro hoặc ultrabook) sau đó copy file trong thư mục cr@ck của phiên bản tương ứng và paste vào thư mục cài đặt phần mềm (copy đè lên) rồi chạy luôn file vừa mới copy đè lên là xong.

strongmax

Búa Đá
Link download bản 6.83 cr@cked dành cho bạn đây (bác @Hamano Kaito có thể nghiên cứu và phân tích file xem nó như thế nào nhé) :)
No quote
==

1. Comment của bạn sai quy định diễn đàn.
2. Hãy đóng góp những bài viết chất lượng cho diễn đàn, từ đó mọi người sẽ ghi nhận công sức của bạn và thưởng bạn bằng những lời cảm ơn bằng nút LIKE.
Hữu xạ tự nhiên hương :) Cái gì đến nó sẽ phải đến, dục tốc bất đạt.
====

Cài đặt phiên bản bạn muốn (pro hoặc ultrabook) sau đó copy file trong thư mục cr@ck của phiên bản tương ứng và paste vào thư mục cài đặt phần mềm (copy đè lên) rồi chạy luôn file vừa mới copy đè lên là xong.
À không ý mún hỏi soft esko (lỗi tại em) e có link gg ms get xong định share lun down maxspeed

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ chủ thớt tìm giúp Cr@ck hoặc key phần mềm SoftPerfect RAM Disk 4.0.9 với ạ. Mình cảm ơn :D

Đây là cr@ck của tất cả 8 phần mềm (8 trong 1 - 8 in 1) của hãng SoftPerfect. Bạn tải file cr@ck bên dưới:
Ngoài phần mềm bạn nêu trên ra, nếu bạn thích dùng phần mềm nào của hãng thì có thể sử dụng file cr@ck bên trên :)
===
Em cũng đang tìm kiếm thuốc cho Endnote X9.2 cho MacOS.
Bác nào có thì cho em xin, em chân thành cảm ơn :D

Phiên bản dành cho hệ điều hành MAC full thuốc:
Do mình không dùng MAC nên không thể test được cho bạn, tuy nhiên đây là hướng dẫn cài đặt và một số thông tin thêm của phiên bản được mình cung cấp ở link bên trên:
NameEndNote X9
Version19.0.0 Build 13682
ActivationPre-Cr@ck
Size85 MB
PlatformMac OS X / OS X / MacOS
LanguageMultilingual
Instructions

How to activate EndNote X9 Full Mac
  1. Mount EndNoteX9SiteInstaller.dmg
  2. Double click Install EndNote X9.app to install it to Applications folder
  3. Use Admin password when prompted
  4. Finish. ~ Enjoy!
Important
———
** Do not update. Download the latest version from our website
** You can block outgoing connection using Little Snitch
** If you got error such as file is damaged or can’t be opened please read Installation Guide

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hello cả nhà!
Có bác nào kiếm được thuốc của thằng này: View100 V5.5.9.2
Trang chủ:
https://giaiphapbienbac.com/index.php/download/
cho mình xin 1 diên. Download về sài thử thấy nó hay quá.
Đa tạ!

Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc reset ngày hay cr@ck. Bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc nhé :)
===
À không ý mún hỏi soft esko (lỗi tại em) e có link gg ms get xong định share lun down maxspeed

Hiện tại mình chưa load phần mềm này về máy, tuy nhiên nếu có thư mục cr@ck thì thông thường bạn chỉ cần copy file trong thư mục cr@ck vào thư mục cài đặt của phần mềm là xong. Bạn có thể ghi rõ hơn lên đây về các file (hoặc chụp tấm hình thư mục chứa cr@ck) để mình xem sao.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Đành phải nhờ bác làm giùm fix của phần mềm này rồi, em tìm lục lọi khắp nơi nhưng không thấy :D Với lại tên phần mềm này chung chung quá search trên Google cũng khó.
Hy vọng bác làm fix nhanh để anh em xài và để em share lên diễn đàn :D
===
mình cảm ơn rất nhiều, nếu thể dùng bản này.. Nếu có gì thì mong bạn giúp mình.
Phần mềm
(http://www.crystalimpact.com/match/) thì k biết có thuốc hay có phần mềm nào liên quan không bác phj4nhpr09xx?

Đành phải chờ Mod Hamano Kaito ra tay cứu giúp thôi bạn ạ, còn các phần mềm liên quan đến Toán học thì bạn có thể vào topic này của mình:
Chọn mục phần mềm phục vụ học tập để tìm các phần mềm phục vụ cho Toán học :)