Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 45 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

lqkhoi

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình key phần mềm Iobit Uninstaller 8.5 với ạ, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

loloct

Gà con
Tìm giúp mình PM: Active GIF Creator 4.3, MÌNH KO TÌM ĐC KEY... :eek:
WIN 7 64 bit.
(Cr@ck cũng đc nhe mấy bác)
Xin cám ơn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình key phần mềm Iobit Uninstaller 8.5 với ạ, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

IObit Uninstaller Pro 8.5 và 8.6, đã gửi cho bạn cả 2 bản repack qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi nhé. Bản repack chỉ việc cài đặt là xong, đã tích hợp key bản quyền.
====
Tìm giúp mình PM: Active GIF Creator 4.3, MÌNH KO TÌM ĐC KEY... :eek:
WIN 7 64 bit.
(Cr@ck cũng đc nhe mấy bác)
Xin cám ơn!

Phần mềm này chưa có thuốc và key, bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng nhé :) Mấy phần mềm kiểu này mình thấy trên mạng khá là nhiều :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn phi có phần mềm này ko animated wallpaper windows, trên mang có nhưng cài đặt ko có dc ,Trang chủ giveway ko có nhờ bạn kiếm dùm key(trang này có mà cài đặt không dc https://mshare.io/file/bZ0B9m

Đã gửi cho bạn phiên bản 4.4.16 mới nhất qua hòm thư tin nhắn riêng trên diễn đàn cho bạn rồi nhé :)

lqkhoi

Búa Gỗ
IObit Uninstaller Pro 8.5 và 8.6, đã gửi cho bạn cả 2 bản repack qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi nhé. Bản repack chỉ việc cài đặt là xong, đã tích hợp key bản quyền.
====

Phần mềm này chưa có thuốc và key, bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng nhé :) Mấy phần mềm kiểu này mình thấy trên mạng khá là nhiều :D
Cảm Ơn add nhiều ạ

Anh7_n

Búa Gỗ
Xin chân thành cảm ơn nhóm và bác chủ đã bo? công sức giúp đỡ anh em.

MrAn19021994

Búa Gỗ
Tên phần mềm + Số phiên bản + Hệ điều hành + Xin chân thành cảm ơn nhóm
Mình cần phần mềm CClean. Phiên bản v5.59.7230(24bit). Hệ điều hành win 10.
Nhóm tìm giúp emtìmđược thuốc nhé! Em cám ơn

superlong

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình key phần mềm BANDICUT 3.1.5.509 với ạ, Windows 10 64 bit.
Xin chân thành cảm ơn nhóm.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình key phần mềm BANDICUT 3.1.5.509 với ạ, Windows 10 64 bit.
Xin chân thành cảm ơn nhóm.

Hiện tại chỉ có bản 1.2.2 ở topic bên dưới mình đã post lên diễn đàn:
Đây là phần mềm khó cr@ck, mình cũng đã tìm một số phiên bản mới cùng cr@ck nhưng không được, bản 1.2.2.65 ở trên cũng đã khá cũ rồi, cho nên một số tính năng không thể bằng bản mới nhất hiện tại là 3.1 được. Tuy nhiên dù là phiên bản cũ, nhưng Bandicut cũng rất đáng để thử :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phuonghoang

Búa Gỗ
Sau khi recovery hard drive thì tất cả files MS Words và Ms Excel 2016 điều không thể mở được, các ACE nào có soft Word repair và Excel repair + thuốc làm ơn giúp dùm,
hiện giờ mình không thể làm được gì cà.Xin cám ơn rất rất nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sau khi recovery hard drive thì tất cả files MS Words và Ms Excel 2016 điều không thể mở được, các ACE nào có soft Word repair và Excel repair + thuốc làm ơn giúp dùm,
hiện giờ mình không thể làm được gì cà.Xin cám ơn rất rất nhiều.
Bộ phần mềm bên dưới sửa lỗi file Word, Excel và PowerPoint dành cho bạn:

Dinh Phuc

Rìu Vàng Đôi
Bạn ơi,bạn có thể tìm giúp mình cr hay key của ultramailer không?mình google mãi mà không có link sống?cảm ơn bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi,bạn có thể tìm giúp mình cr hay key của ultramailer không?mình google mãi mà không có link sống?cảm ơn bạn

Phần mềm này thuộc vào danh mục cấm của diễn đàn nên yêu cầu của bạn không được hỗ trợ! Tuy nhiên phần mềm thuộc dạng này có rất nhiều nên bạn có thể search Google tìm thêm!

Dinh Phuc

Rìu Vàng Đôi
Phần mềm này thuộc vào danh mục cấm của diễn đàn nên yêu cầu của bạn không được hỗ trợ! Tuy nhiên phần mềm thuộc dạng này có rất nhiều nên bạn có thể search Google tìm thêm!
cảm ơn bạn
tuy nhiên mình google mà toàn link die :(
à mình tìm được rồi,thanks bạn nhé

Sửa lần cuối: